Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Dar; njia ya Ikulu-Ocean Road imefungwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ibrah, Nov 28, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna mabadiko yametokea Dar ambayo hata baadhi ya wakazi wake hawayafahamu. Yalianza kama miezi mwili ilopita. Kuna barabara maarufu kutoka Feri kwenda Aga khan hospitali kupitia pembezoni mwa Ikulu; mwezi ulipota ilikuwa si ruhusa magari kupita barabara hiyo baada ya saa 12.00 jioni lakini sasa imefungwa kabisa na hairuhusiwi kupita barabara hiyo.

    Hiyo imenifanya nijiulize kulikoni? Maana inaashiria ule usala na amani tuliyokuwanayo vimepungua sana. Ni Al shabaab, au hali tete ya siasa Tanzania? Au?
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Tafuta kuna thread inayozungumzia hiyo kero!!
     
  3. k

    kibunda JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si unajua zile siku 100 alizopewa mkulu kuachia ngazi ndo zimeyoyoma! Bora kinga kuliko tiba!
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Ni Jambo la Kusikitisha na Kutia aibu!! Kwanza Kwa Mtu ambaye anafikiria just Kidogo zaidi Anaweza kuona lile Tangazo sio Yakuwa Limekataza, Bali Limedhalilisha Umuhimu wa Lile Eneo!! Kwenye eneo Muhimu (Sensitive) Kama Pale Mtu Unaweka Tangazo La Kuzuia Magari Kupita kwa Kuandika kwenye Kibao Kichakavu!! Tena Kwa Mkaa!! Hii Kweli ni aibu Kwani Kila nikifika pale kwa Kudharau Kile Kibao wala Huwa sisimami zaidi ya Kuendelea na safari!!
    Pia kwa Upande Mwingine kwa Kushauri Tu Nawaomba Wahusika walioweka Hilo Bango (Japokuwa limeandikwa Kwa Mkaa) Wawe Makini kidogo waweke hata Reflecting sign board ili liweze Angalau kuonekana!! Kweli ni aibu!! Sipingi Barabara kuzuiwa kama kuna ulazima ila sio Kuandika na Kibao Kichakavu (No reflection) Tena kwa Mkaa!!
    Kuhusu ile Barabara ya TEE kutoka the other side Nawashauri waweke Bango la Kuashiria Mwisho wa barabara na upande Mwingine ni Bahari Ili Kuwaepusha Watumiaji na HAtari ambazo zinatokea na Zitakazoendelea Kutokea!!
    Lakini Nawaomba waweke Bango lenye Kureflect Mwanga na sio Kama Lile!! Au wakishindwa wawasiliane na Kampuni za Mabango waweke angalau Bango la Tangazo la Kinywaji Kukataza Ukilewa sana unaweza Kuzama Baharini!!
    Nawasilisha!!
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Thanx, bila shaka itaunganishwa panapohusika.
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaweza kuwa kweli!
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kufunga barabara sio ishu kama ni usalama wa mkuu wa kaya gaidi akiamua kuna lile gorofa kubwa karibia na ikulu ukiwa juu unaona kila kitu ndani ya ikulu na lenyewe livunjwe tujue moja.
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kunguru mwoga...................
     
  9. H

    Hume JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 329
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Tena polisii wamegeuza mradi hasa nyakati za usiku wakati wanajua alama waliyoiweka haionekani vizuri, ukivuka hata mita mbili wamekudaka wanataka chao. Nishawahi kuyaona lo!
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwani siku 100 za kuhama zinakaribia?
     
  11. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kumbe! Yawezekana hata Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu hawana taarifa kuwa siku hizi hakuna njia kwenda Aga khan kupitia ubavuni mwa Ikulu.
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Mkuu fanya uchunguzi vizuri,leo unakuta maandishi hairuhusiwi kupita kuanzia saa 12:00 jioni hadi saa 12 :00 asubuhi,kesho njia imefungwa ,si ruhusa kupita...ama upande mmoja una mabadiliko kwenye bandiko ilihali mwingine hauna...yote tisa,kwani ulitaka kupita kuelekea wapi ilihali ukizunguka way ya kuchepukia Karemjee unafika unakoelekea,amaaaaa?
     
  13. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii nchi hii....najuta kuzaliwa tz kwa kweli
     
Loading...