Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka bungeni: Uchaguzi wa wabunge wa Afrika Mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Apr 17, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    si mda uchaguzi utaanza,kwa sasa spika makinda anasoma kanuni na sheria zilizounda bunge hilo na haki ya bunge letu kuchagua watanzania kutuwakilisha afrika mash.

    spika amekataa mwongozo wa mbunge aliekuwa anataka kuomba kwake.

    tufuatilie

    my take;haki itendeke

    Matokeo:
     
  2. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu usikilize Bunge LIVE kupitia Arusha Mambo, uchaguzi wa Bunge la Afrika Mashariki umeanza.
     
  3. dallazz

    dallazz Senior Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    endelea kutupasha
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha wachaguane lakini watapigwa pause na mahakama na huenda uchaguzi ukarudiwa kipindi kingine
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa nini akatae mwongozo toka kwa mbunge? Spika huyu ni tatizo sana, ni mbunge gani aliyeomba mwongozo.
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    mkuu sio wote wa access ya mawasiliano hayo so funguka hapa tupe updates, vipi huyu jamaa baharia Le Mutu,? Washapiga chini au wamepaisha?
     
  7. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Makinda awakandya wanaipinga uchaguzi na wanaendelea na uchaguzi kama kawa
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    naona mama anarefusha maelezo
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona mmejitoa sasa nyie CDM wenzangu?.
    mbona mnawaachia wezi mabucha?.
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Safi sana Mambo Redio kwa ukombozi.
     
  11. M

    Mkwanda Senior Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    silinde anafunguka sasa anataka ufafanuzi wa sheria ya 12.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    alikuwa silinde wa cdm na sasa ameruhusiwa anaeleza kwamba ni vipi vyama vinavyostahili kusimamisha wagombea
     
  13. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawaida yake huyo,mambo yakigeuka anabaki kulalama,anyway kwa vile kaamua kuweka silaha chini 2015,tuchukuliane nae kiana
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waendelee tutakutana mahakamani na kwa kuwa kule hakuna majaji wa vodafasta kitaeleweka tu.
     
  15. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Aktoa baadh ya sababu ya kupnga mapendekezo ya kubadlsha kanuni za bunge kuhusiana na ishu za uchaguz wa wawaklsh wa tanzania katka bunge la EAC. Anasema haoni sababu hyo kwani hvo ndvyo mkataba wa afrca mashark ulvyo na kama ulvotafsriwa na kanuni ya 51 ya bunge
     
  16. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Baada ya jana usiku CCM kukutana na kutazama kimakini juu ya uamuzi wa CHADEMA kutokushiriki kwenye uchaguzi wa bunge la Afrika Mashariki , wameamua kutoa nafasi mbili kwa upinzani dai ambalo lilikuwa miongoni mwa madai ya msingi kabisa ya CHADEMA kushiriki ama kutokushiriki.

    Baada ya CCM kusalimu amri wabunge wa CHADEMA watashiriki kwenye uchaguzi huu na ndio unaendelea kwa spika kutoa maelekezo mbalimbali.

    Nawasilisha.
     
  17. M

    Mkwanda Senior Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnyika nae kasimama,huu uchaguzi utafanyka kweli?
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,699
    Likes Received: 4,539
    Trophy Points: 280
    Mnyika anamwaga sumu kali bunge lote kimyaaaaa!!...Balozi wa Uingereza ndani ya nyumba.
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe uko bungeni? mmmh
     
  20. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Tofauti ya huyu mama na Lusinde ni kuwa Lusinde anatukana hadharani wakati huyu mama anatukana faraghani. Akili zao zinafanana kabisa, na wote ndio majembe ya ccm
     
Loading...