Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka bungeni... nimemsikiliza wenje hadi nikasisimka.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Aaron, Jul 12, 2012.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    huu ni ukweli mtupu..serikali inayotoa hati ya ujenzi wa nyumba hiyo hiyo ndiyo inayobomoa nyumba
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Cha ajabu nini?
    Si imeamua kubadilisha mawazo!
     
  3. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Watu wengi mmefurahi sna kuvunjiwa magorofa na nyumba mbl mbl za vigogo na watu wengine wengi... Hivi karibuni Magufuli alisema jengo la Tanesco Ubungo lazma livunjwe.. okay fine lakini Wenje hpa anahoji: WALIOTOA VIBALI VYA MAJENGO HAYO KUJENGWA NI NANI.! NA WANACHUKULIWA HATUA GANI KMA SIO VISASI NDANI YA CHICHIEMU..??

    Nakubaliana na Wenje 100% kwasababu kubwa 1;

    1. Ni Wizara ya ardhi iliyotoa hati za majengo hayo kujengwa na hzi bomoa bomoa ni visasi tu.

    Kma dhamira ya dhati ya kubomoa ingekuepo basi ata wale wahusika wakutoa hati na vibali hvy lazma wafikishwe kwenye vyombo vya sheria ikiwemo serikali kwa kujipa Hati na kujenga jengo la Tanesco sehemu isiyohusika.

    Pesa za walipa kodi sasa kuchezea chezea itakua mwiko bila kufanya hvy ni UNAFKI tu utaendelea.........

    nawakilisha...
     
  4. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Kweli ww unafikiria?
     
  5. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maisha ya funza ni madogo sana......
     
  6. A

    Aaron JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    huo ndo ukomo wa mawazo yake.
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ndio,
    Kwanini?
     
  8. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wenje ni Jembe la ukweli wewe! Amebomoa ile mbaya.Ila apunguze jazba kwani kidogo tu angetoka kwenye mstari, yaani hata kale ka mic alikazima kibabe kwa hasira za serikali kuwavizia raia watumie mamilioni kisha wabomoe mahekalu.
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inawezekana, kwani we hujawahi kubadilisha mawazo?
     
  10. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,024
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    African! We always like to make mistakes. But the results are matching around development ideas. Hatutafika unapobomoa nyumba uliyotoa kibali matokeo yake kulipa hela za waTz. Mipango ya serikali kama hii haiwezi kuwa endelevu.

    Wenje! Wenje! Wenje.
     
  11. p

    pastor dave Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaongea point...tatizo utekelezaji wa ushauri wake je utapokelewa na kutekelezwa?
     
  12. A

    Aaron JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    namshukuru wenje.
    Kura yangu haikuharibika bure!!
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    inatimiliza kauli ya 'panda mti, kata mti"
     
  14. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwenye youtube video atuwekee
     
  15. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa ni kama homa ya vipindi,hupanda na kushuka leo pumba kesho pointi ndo siasa yenyewe
     
  16. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunakosa uhondo umeme umekwenda zake mgao wa kimya kimya Arusha kuanzia jana.Lol!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kwani kaongea kuhusu nini tupeni kwa kirefu wengine hatupo jirani na TV.
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    ha ha ha haaah!! Kweli kabisa...
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wenje = wabunge 300 wa magamba!
     
  20. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    big up!
     
Loading...