Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kutoka bungeni, my best quote of the day

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Negotiator, Jul 4, 2012.

  1. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Mwisho, Mheshimiwa Spika, Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni inaitaka Serikali iwaeleze Watanzania juu ya hatua, kama zipo, ilizozichukua kuzuia ukiukwaji huu wa Makubaliano ya Muungano, Sheria ya Muungano na Katiba. Na mwisho, Serikali itoe kauli mbele ya Bunge hili tukufu kama - kwa ukiukwaji huu wa Makubaliano ya Muungano, Sheria ya Muungano na Katiba ya Muungano – Bunge hili tukufu litakuwa ndani ya mamlaka yake kuchukua hatua za kumshtaki Rais kwa mujibu wa ibara ya 46A ya Katiba kwa kushindwa kuihifadhi, kuilinda na kuitetea Katiba ya Muungano kama kiapo cha kazi yake kinavyomtaka."

    Hii ni nukuu ya aya ya tatu kutoka mwisho ya maoni ya kambi rasmi ya upinzani ofisi ya rais Muungano kama ilivyowasilishwa na Tindu Lissu leo bungeni.
     
  2. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unafikiiri watajaribu kujibu?
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Hawa wezi kujibu!
     
  4. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muungano kila siku wa nn tuwape znz yao
    tumechoka na kelele wakat tunanyonywa ss bara cz wao wapo wachache alafu wanataka kila ktu sawa
     
  5. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 8,877
    Trophy Points: 280
    Jinsi shughuli za bunge zinavyoendeshwa mpaka sasa nashindwa kujua ni Speaker hajui kanuni na taratibu za bunge ama ni wabunge ndiyo hawajui, Kwani ukibahatika kuangalia jinsi vurugu mechi kabla mmoja hajamaliza mwongozo ushaombwa kabla moungozo haujajibiwa mwangine anaingilia na kuhusu utaratibu.
    Aaaaargh.......... tired of this.
     
  6. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Rais anapaswa kuilinda na kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
    Ila kama muungano utaonekana ni kero kwa pande zote mbili basi tutengane tu, tubaki nchi mbili jirani.
     
Loading...