Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka bungeni: MAJIBU YA HOJA KUTOKA OFISI YA WAZIRI MKUU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Donyongijape, Jul 1, 2011.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Lukuvi sera na uratibu anatoa majibu..Ametaja kiongozi wa dini mmojawapo anayejihusisha na madawa ya kulevya na amesema watawapa na video zaidi!..kanisa lipo dar na lina branch mwanza,arusha. pia lina branches marekani,nigeria!
     
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ameongelea pia kukamatwa kwa akina mbowe kwamba bunge halikuwa na la kufanya kwani ilikuwa amri ya mahakama na wengine kwa Vvurugu
     
  3. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    amempa jibu lowasa kuwa kupunguza ukubwa na majukumu ya wizara ya waziri mkuu au muundo wa wizara yoyote ni kazi ya raisi kutokana na katiba iliyopo..hana jibu zaidi ya hilo.
     
  4. B

    Bandorajr Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchungaji ni Mnigeria
     
  5. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wauza unga watawakamata? Wakamwulize Amina Chifupa.
     
  6. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    na kutoa misaada mbalimbali ya chakula..ametoa kijembe kuwa 'maandamano' ya ccm ni kuleta maendeleo..amewaambia wananchi km wakija wakaribisheni na chakula muwape..kama barabara mbovu itengenezeni wapite!

    thts all for now nimejaribu kudonoa baada ya umeme kurudi bila kutegemea kama muujiza na ckuona thread yoyote kuhusu hili, jioni saa 11 Pinda atatoa majibu na majumuisho
     
  7. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Upupu tu hapo, sidhani kama ametatua matatizo ya msingi ya mtanzania hata mmoja.
     
Loading...