Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Bungeni: June 30, 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sulphadoxine, Jun 30, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa viti maalumu (CHADEMA) Raya Khamis ahoji, tokea tupate uhuru hakuna IGP aliyetokea Zanzibar na vile vile kuhusu swala zima la ajira linaupendeleo sana,watu wazanzibar wanatengwa.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wanatengwaje sasa? znz si jimbo km ubungo?
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hii nayo ni hoja!! Vipi mtume na kitoto hiki!! NAsikia hakikuzaa kabisa! manake alikiharibia kizazi!! Prophet!!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa Kondoa Kusini (CCM), Juma Nkamia, amesema serikali haina sera ya habari na kuingilia kati kutunga sheria ya habari kudhibiti mwenendo wa vyombo vya habari kwa kuwa kila chombo cha habari kimekuwa kikienda kinavyotaka.
    Nkamia alisema hayo alipokuwa akichangia mjadala wa bajeti ya Ofisi ya Waziri Mkuu kwa mwaka wa fedha wa 2011/2012, bungeni, mjini hapa jana.
    “Kila gazeti likiamka asubuhi wanaangalia wamwelekeze nani. Ni mashambulizi tu. Nchi haiwezi kwenda, lazima tuwe na ajenda ya taifa. Mimi nina wasiwasi kama vitaendelea na hali hii, baadhi ya wahariri watakuja kuingia kama ilivyowakuta baadhi ya wahariri wa vyombo vya habari nchini Rwanda,” alisema Nkamia.
    Aliishauri serikali kuwa makini na kutunga sera ya habari ili kujua Watanzania wanakoelekea na mustakabali wa taifa.
    Aidha, amesema fedha za mpango wa uwezeshaji wananchi, maarufu kama ‘mabilioni ya JK’, hazikuwafikia walengwa na kwamba, hata waliopata siyo waliostahili.
    “Nilikuwa nazungumza na watu kule Kondoa, nimefanya utafiti kidogo. Sidhani kama wanazidi watu wawili waliopata hizi fedha za Kikwete. Na hata waliopata siyo waliostahili,” alisema Nkamia.
    CHANZO: NIPASHE
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    ha ha haaa mkamia hataki watu waandike jinsi zitto alivyomvuruga juzi bbc... Ukweli lazima usemwe hata kama unauma sasa yeye alipokubali mdahalo na zitto alifikiri wanaenda kutoa shukrani kwa spika, mkewe na mifugo yake? Wabunge wa ccm bana..
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    When you see that, it is a good sign. Freedom train is approaching
     
  7. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa kahama james lembeli ameunga mkono migomo na maandamano vinavyoendelea hapa nchini kwa kudai kuwa tanzania sio kisiwa kwa kuwa migomo na maandamano vinatokea pote duniani. Lembeli pia amesema migomo ilikuwepo tangu enzi za mwalimu na kuna watu ambao walichapwa viboko ambao leo hii ni wabunge. Pia kasema inasikitisha wanafunzi wanapanga foleni kwenye benk masaa matatu halafu wakiingia ndani wanaambiwa pesa hazijaingia, katika hali kama hii ni vigumu kwa wanafunzi kukaa kimya hata angekuwa yeye angelalamika. Ameitaka serikali itoe mikopo kwa wakati ili kuepusha migomo. Lembeli pia amewataka wabunge kuacha kujadili mambo ya migomo na maandamano bungeni badala yake waielekeze nini cha kufanya kuliko kunyoosheana vidole. Source: bungeni dodoma.
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa chadema noma yaani mbunge moja kama wabunge 50.6 ila kama sio wa chadema hakuna atakaempongeza akalale tu!
     
  9. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katumwa na wapiga kura wake, si kwa matakwa yake
     
  10. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa kahama james lembeli ameunga mkono migomo na maandamano vinavyoendelea hapa nchini kwa kudai kuwa tanzania sio kisiwa kwa kuwa migomo na maandamano vinatokea pote duniani. Lembeli pia amesema migomo ilikuwepo tangu enzi za mwalimu na kuna watu ambao walichapwa viboko ambao leo hii ni wabunge. Pia kasema inasikitisha wanafunzi wanapanga foleni kwenye benk masaa matatu halafu wakiingia ndani wanaambiwa pesa hazijaingia, katika hali kama hii ni vigumu kwa wanafunzi kukaa kimya hata angekuwa yeye angelalamika. Ameitaka serikali itoe mikopo kwa wakati ili kuepusha migomo. Lembeli pia amewataka wabunge kuacha kujadili mambo ya migomo na maandamano bungeni badala yake waielekeze nini cha kufanya kuliko kunyoosheana vidole. Source: bungeni dodoma.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wabunge wa magamba wanatakiwa wakalishwe chini wachezwe kama mwali ndiyo huenda wataelewa!
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana huyu jamaa ana akili sana kuliko Shibuda!!
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wkt mwingine wabunge wa magamba wanashtuka na kuwasemea wananchi, walishashtuka kuwa wakizidi vijembe visivyokuwa na tija hata mtaani hapatakalika.
     
  14. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mkuu asante,me nnadhani mtu akijiunga na ccm tu anapata virus automatically
     
  15. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa kahama james lembeli ameunga mkono migomo na maandamano vinavyoendelea hapa nchini kwa kudai kuwa tanzania sio kisiwa kwa kuwa migomo na maandamano vinatokea pote duniani. Lembeli pia amesema migomo ilikuwepo tangu enzi za mwalimu na kuna watu ambao walichapwa viboko ambao leo hii ni wabunge. Pia kasema inasikitisha wanafunzi wanapanga foleni kwenye benk masaa matatu halafu wakiingia ndani wanaambiwa pesa hazijaingia, katika hali kama hii ni vigumu kwa wanafunzi kukaa kimya hata angekuwa yeye angelalamika. Ameitaka serikali itoe mikopo kwa wakati ili kuepusha migomo. Lembeli pia amewataka wabunge kuacha kujadili mambo ya migomo na maandamano bungeni badala yake waielekeze nini cha kufanya kuliko kunyoosheana vidole. Source: bungeni dodoma.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kashtuka huyu mapeeeeeeeeeeema
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nin kinaendelea mjengoni? Mtujuze!
     
  18. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasukuma siku zote hawapendi unafiki. ukisikia msukuma ni mnafiki basi ujue huyo ni Mnyantuzu.
     
  19. m

    mzighani Senior Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jaji mkuu tayari, sasa anafuatia igp
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mbona kimya tena? bunge limeisha au?
     
Loading...