Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka bungeni: Jimbo la Mtera limekosa mbunge!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Tanganyika, Feb 9, 2011.

  1. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1. Eti kama vipi tuzichape bungeni.......bla bla bla......
    2. Eti Kikwete ni mpole na anawavumilia wapinzani wakati ni mwanajeshi ......bla bla bla....

    bora Malecela.........kuliko huyu!
     
  2. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni mbunge kijana, nakusema kweli nimependa mno namna yake ya uwasilishaji wa hoja. Anatoa mifano dhahiri na anajiamini. Hakika miongoni mwa vijana wachache wa Taifa hili ambao Taifa linaweza kujivunia kuwa nao ni Livingstone Lusinde. Ni hazina kubwa iliyokuwa imejificha. Ni hazina kubwa kwa chama chake na taifa letu.

    Ni mfano wa vijana wachache wenye uwezo wa kujenga na kutetea hoja yake. Kumbe bado Taifa lina vijana waalendo kama Freeman Mbowe, Livingstone Lusinde, Julius Mtatiro, Kabwe Zitto n.k
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kaumza

    You may be wrong, and definitely not clear

    Lusinde ni kiazi
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    huwezi mlinganisha FREEMAN AIKAELI MBOWE na shoga JULIUS MTATIRO na hicho kichoko cha CCM LIVINGSTONE LUSINDE,sio sawa na sio sahihi ni sawa na kumlinganisa ROBIN VAN PERSIE na JERY TEGETE
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,182
    Trophy Points: 280
    Lusinde ni MC kwa maana ya Msema chochote, Namfahamu na nimeongea nae, kichwani jamaa ni mtupu na ni mweupe kikweli kweli ila ni msemaji mzuri. Kwa CCM kuwa bingwa wa maneno ni sifa ya uongozi ndio maana kuna kina Yusuph Makamba, Tambwe Hiza etc etc ambao kichwani ni watupu kabisa ila kama lilivyo debe tupu, hupiga kelele sana na hii ndio moja ya silaha kuu za kuvutia vapiga kura watupu.
     
  6. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watu wengine bana.

    Anatakiwa akae ajifunze wenzie wanaongea nini.

    ALL PEOPLE ARE WISE WHEN THEY SHUT THERE MOUTHS

    WHEN ALL PEOPLE TALK, ONLY 1% WILL REMAIN WISE
     
  7. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Alikosea wapi Mhe Lusinde?? Aliyoyaongea ni haya:-
    1. Aliongelea suala la elimu
    2. Aligusia suala la amani na utulivu
    3. Aliongelea suala la kilimo

    Tatizo li wapi?? Jamani ushabiki acheni.
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hilo ndo bunge la 2011, matusi, kejeli, vijembe, ubabe, misifa.... basi raha tupu.
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hii sio forum ya kihuni huni, hoja hujibiwa kwa hoja
     
  10. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ni ngumi lazima watachapana tu, halina ubishi hilo!
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    halafu kuna kijana mmoja tuliambiwa amekamatwa na Interpool kwa kosa la kuiongoza Tovuti iliyokuwa inawachafua raia, na Viongozi kwa ujumla yaani ''theutamu.com''.

    Huyu kijana aliitwa somebody Lusinde...
    Kuna mwenye habari zake?
    Au ndio huyu mropokaji?
    Au wana undugu wowote?
     
  12. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zecomedy
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mwacheni kijana afanye kazi aliyotumwa na wapigakura wake,msiwaingilie bana,mbona hamsemi ya cdm kutoka nje ya bunge? ama ndivyo walivyo tuma na wapiga kura wao kuwa uwakilishi wao utakuwa wa kutoka nje kila mara? shame upon them,mapinduzi hayaji kwa kukimbia tatizo pigana ndani ya tatizo na sio kukimbilia nje

    msema UKWELIII HAPENDWIIII DAIMAAAAAAA:clap2:
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    respect pasco... umesema kweli kabisa, kile ni kiazi chenye vuvuzela
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu lugha hapo aisee
     
  16. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Alisema "kama ni mabomu mimi nilishapigwa mabomu sana enzi zile Mrema akiwa waziri wa mambo ya ndani" Baadae anasema haya mliyopigwa si mabomu, mabomu ni yale ya mbagala bwana! likilipuka hakuna anayesimama.
    Swali kama yeye anasema alipigwa mabomu sana wakati wa mrema, je alipigwa yanayofanana na ya mbagala?
    Yaani alisahau alichoongea katika sentensi mbili zilizokuwa zimetangulia!!
    Kweli huyu kumlinganisha na akina Zitto na Mbowe si kuwatendea haki, huyu ni kiazi kweli, wakati naangalia TV tulikuwa na wana CCM - hata wao waliguna na kumshangaa!!
     
  17. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu si ndio anajiita Kibajaji, kweli ni kibajaji
     
  18. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ana zaidi ya miaka 45 na bado ni kijana!!!!!!!...:clap2:
     
  19. M

    Mwera JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia huwezi kumfananisha livingstone lusinde nahuyo tapeli wenu mkubwa anaeweka madanguro watu wanauza miiliyao hivi huyu mbowwwewe nani asiemjua uoza wake?
     
  20. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kumbe na wewe mkuu ulimsikia yule pubavu/mjinga! Yaani nilitamani kuzima tv. I dont know kwa nini wananchi wanachagua hizi takataka??
     
Loading...