Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Bungeni:CUF wajitoa Kambi ya Upinzani kwa mnadhimu kukosa sifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Jul 28, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa CUF leo kaonesha wazi kuwa ni damu damu, kwani kaomba mwongozo wa mkiti wa kuwa wao na CDM hawako kambi moja .

    Nawsilisha.
     
  2. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa CUF Mheshimiwa Kombo amesema CUF hawapo kambi ya Upinzani kwani Mnadhimu wa Kambi ya Upinzani Ndugu Tundu Lissu hana Nidhamu na wao CUF wanaona hawawezi kuongozwa na Mtu asiye na Nidhamu,kwani anatolewa nje kwa kukosa Nidhamu!
     
  3. 2

    2simamesote Senior Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hujui wana ndoa hao?
     
  4. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,352
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa wachumba wa CCM bado walikuwa wanajiita wapinzani?
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    mbona wao ni sehemu ya serikali ! Hao ni ccm B, ni wajinga tu. Ndo maana Nape kamtukana Maalim Seif, hata kumkemea kwa dhati wameshindwa, Ni wapuuzi tu.
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Wamefunga ndoa hao.
     
  7. l

    lebadudumizi Senior Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM ni CCM C
     
  8. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Padri wao serikali.
     
  9. k

    kajembe JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    sishangai kabisa! cuf ni chama cha wapemba na wako kwa ajili ya interest za wa Pemba,kwa hiyo sawa tu alivyo sema maana wao tayari wakopamoja na ccm visiwani wakisimamia interest za nchi yao.tunasubiri siku warudi kwao basi
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanatokaje kwenye kambi ya upinzani wakati wao waliingia mkataba na chama tawala na wanatambulika wako kwenye kambi ya chama tawala?
     
  11. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,352
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Huwezi ukasema umejitoa kwenye kitu ambacho hukuwepo.
    Ni sawa na kusikia nchi kama Botswana ikidai imejitoa JUMUIA YA AFRIKA MASHSRIKI.
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wanajipendekeza wakati wenzao Magamba washawaona majuha na wanapita mitaana wakiwananga, hao CUF lini watakuwa na akili wakazinduka? Haowani katibu mkuu wao anavyosimangwa wao bado wanang'ang'ania tu hiyo ndoa yao ya mkeka.
     
  13. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwani wamepeana talaka lini hawa wote wanajifunika shuka ya kijani hawa.
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Nmefurahi sana kuona CUF wanadhalilika kuitetea ndoa yao ya mkeka,CDM inajitosheleza kila idara wala hatuhitaji mkopo wa wapinzani walioolewa
     
  15. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwani tangu lini walikuwa kambi ya upinzani?
     
  16. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    hao Wapemba wana nini cha kuongea kwa watanganyika? wao wanafiki tuuu. kura zenyewe 1500 halafu mtu unajiita mbunge huku ukipewa haki zote za wabunge. wao wasubiri posho warudi kwao Pemba siku zote hoja zao PUMBA!
     
  17. M

    Mkandara Verified User

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haya ndio matatizo ya vyama vya Upinzani nchini... Tatizo kubwa ni Wanasiasa Uchwara kama huyu..
    Haya mambo huwezi kuyakuta CCM hata kidogo, ila vyama vya Upinzani tu siku zote sababu ya kutofautiana ni watu na maamuzi yao binafsi..

    Jambo moja muhimu sana nawaomba wanasiasa uchwara walifahamu. Kwanza ni heshima kwa viongozi wako hata kama hukubaliani nao kwa maana kwamba ndani ya CCM toka Nyerere huwezi kukuta migogoro ya kiuongozi ndani ya chama. Nyerere alikuwa na sekretariet yake na akabadilisha mara kibao, akaja Mweinyi na yake akaja Mkapa na yake na leo hii JK anayo yake baadaye kubadilisha hivi majuzi tu...


    Pamoja na mabadiliko yote haya haijatokea hata siku moja viongozi wake kudharauliwa na wanachama ama viongozi hata kama hawapendwi. Tulikuwa na Rostam kama mweka hazina wa chama na alikuwa na maadui lakini haikutokea mtu kuodnoka chama wala kubishana na uongozi kwa sababu kachaguliwa Rostam..Na hata wakati wa misukosuko ya Rostam hakuna kiongozi wala mwanachama aliyejitoa chama kwa sababu Rostam ni mweka fedha isipokuwa walitafuta njia za kumwondoa kuilaini na wakaweka kundi jingine.. majuzi tu wamebadilisha tena hakuna kinyongo maanake nafasi za chama ktk uongozi ngazi za juu hazifiki 100 na wanachama ni zaidi ya 2mil.. utaweza vipi kuwadhirisha wote!

    Lakini tazama vyama vya Upinzani..kila mtu anataka kuwa kiongozi makao makuu ya chama, kila mtu anataka kuwa mwenyekiti, katibu au mweka hazina..Usipofanikiwa kuna mchawi wako na unaunda uadui..Kuna watu wanahama CDM kwa sababu ya Mbowe au Dr.Slaa au Zitto sijui Lema kafanya hivi ama vile. Nenda CUF, NCCR, TLP kote kumejaa wanasiasa ambao kwao chama ni MTU, ukiwa na ugonvi na Mbowe basi chama hicho hakikufai unaondoka kwenda NCCR au CUF, vivyo hivyo toka CUF na NCCR ili mradi maamuzi yako yanatokana na MTU sio SERA wala hoja..

    Haya tazama mbunge kama huyu, ni kiongozi wa chama na anathubutu kusema CUF inajiondoa ktk kambi ya Upinzani kwa sababu Tundu Lissu hana nidhamu! kweli hii inaingia akilini kukiweka chama ktk nafasi mbaya ya kutetea maslahi ya wananchi..Ukijiondoa ktk Upinzani unajinyima fursa ya uwakilishi ktk maswala ambayo ni muhimu zaidi kwa wananchi halafu basi kinachochekesha zaidi sii ajabu huyu mbunge anakubaliana na maudhui ya hoja isipokuwa kitendo cha kutolewa Lissu..CUF kuingia kambi ya Upinzani ni kazi iliyofanywa kwa nguvu kubwa sana pamoja na kwamba haikuwa halali. Wamewezeshwa kupata fursa hiyo leo unaitupa kwa sababu ya Lissu? huu si ukichaa jamani?
    Wanasiasa wa Bongo kweli ni kichwa cha mwendawazimu..
     
  18. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nafikiri wabunge wa CUF uwezo wao ni mdogo kiasi cha kutokutambua alama za nyakati.
    Hata naa hivyo lini walijiunga na CDM.
     
  19. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ndoa ya magamba na mke wa pili nccr imevunjika siku nyingi sasa hivi bwana magamba amebaki na wake watatu akiwemo bi mkubwa kafu, tlop na udipii
     
  20. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Kusema ukweli wana CUF wanajipendekeza kwa CCM kutokana na NDOA waliofungia ZANZIBAR. nilifikiri angekataa kwa nguvu zake zote kitendo cha wabunge wapinzani kutolewa nje ili wasiendelee kupinga maovu ya MWANANDOA mwenzi. wasahau Maalim Seif alivyokuwa anabondwa na Polisi kule Pemba enzi hizo? wamesahau walivyosusa nchi hadi kuishtaki kwa Donor Community kwa vitendo kama walivyofanyiwa wananchi wa Arusha. Jeshi la Polisi liliua wanachi Arusha kwa kuandamana kuipinga CCM. Leo hii CDM wakisema wanaambiwa hawana Nidhamu. Sawa tuu.
     
Loading...