Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka bukoba!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Omutwale, Aug 27, 2012.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Madereva wa Magari ya abiria Bukoba wameanza mgomo leo kupinga unyanyaswaji na ushuru holela wanaotozwa kuingia na kutoka stand. Mpaka sasa, hakuna gari lolote lililoingia stand kupakia au kupakua abiria. Abiria wameduawaa! Kama unapanga safari kutokea Bukoba leo unashauriwa kuwasiliana na wakala wako wa usafiri.

    Habari hii ni kwa mujibu wa Waandishi Tuliopo stand. Kwa taarifa zaidi mwaweza kuwasiliana na Kiongozi wa Madereva Bw. Mutafungwa 0786-818-176
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Hili neno BN naona mnalidhalilisha kama wafanyavyo radio one
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa taarifa MKUU
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kwa sababu tu hukusoma vema walengwa na hasa msaada wa eneo hili chini hauna tija kwako:
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Serikali legeleg, naimani kulikuwa na tatizo la mda mrefu halijapata ufumbuz that it is.
     
  6. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,663
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Hivi hapo Bukoba kuna stend ya mabasi? Mimi huwa naona ni kama zizi la punda!
     
Loading...