Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka BBC:Man behind expenses leak revealed

Discussion in 'International Forum' started by Chapakazi, May 23, 2009.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Hapa na sisi tujifunze nini?

    Na sisi tuombee kuwa na mtu kama John Wick Tanzania?

    Mbona tunataka kuwamaliza Watu kama kina Slaa?
     
  2. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kuna mengi ya kujifunza ikiwa ni pamoja na serikali kutowatisha wananchi wake pale ambapo wanahitaji kuijua kweli kwa kisingizio cha siri za serikali. Nimeipenda hii
     
  3. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tanzania kuna watu wengi serikalini wanayaona madudu kibao..wakijitokeza watu watakuja hapa JF fasta kwa kusema hao wafichua siri wana fitna na chuki binafsi...siasa zetu bado za kale...serikali itakapo kuwa ready to make people accountable for their actions then tusikia mengi kuliko tuyaonayo leo hiii..bongo watu wananyamaza wakihofia ajira zao na za familia zao..ulaya huyu jamaa i cant even imagine commission yake kutoka magazeti!
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    commission au si commission lazima ujue mahali utendaji unapovuka mpaka na ukaukemea. Huyu jamaa sidhani kama atakuwa amepata commission yeyote. Ni mtu amejitolea tu kwa KUPENDA nchi yake.

    Tujiulize kwa nini watu katika nchi kama Uingereza wanafanya jambo kama hili?
    Mimi nadhani ni utawala bora wa sheria. THE RULE OF LAW. Katika nchi zilizoendelea na za kidemokrasia, wanafuata mfumo wa Liberalism. Huu mfumo unasisitiza sana individual rights na freedom. Ndo maana hata Uingereza katika historia yao walimpindua mfalme baada ya kujifanya anajua na kujiweka juu ya sheria. Baada ya hapo ndo bunge la Uingereza likachukua nguvu, likiwa kama sauti ya watu. Malkia amebaki tu pale, lakini hana nguvu yeyote.
    Kila mtu lazima awe chini ya sheria. Na mpaka Tanzania itakapofikia hilo, ndipo watu wataweza kujituma na tutaona maendeleo. Wawekezaji watakuja kwa wingi maana watajua kwa vyovyote sheria itawalinda. Wananchi kufanya kazi kwa bidii na kadhalika. Kwa sasa ivi sheria Tanzania inatetea wachache sana
     
Loading...