Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Arusha - Vita Kati ya Kampuni ya Kilimanjaro Parking Sistem vis Barrick Parking Sistem

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ndallo, Aug 3, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hapa Arusha leo ni kelele mji mzima kupitia vipaza sauti kwenye magari mawili yanayotangaza zoezi la ukusanyaji wa kutoza ushuru wa magari yanayopaki Arusha mjini pamoja na viunga vyote vya jijini hapa!

    Kulikoni? nikwamba kampuni ambayo ilikua inaendelea na ukusanyaji ushuru ya Barrick Printers Parking Sistem wanatakiwa kuondoka kwenye maeneo ya ukusanyaji ushuru na kuwapisha wakusanyaji wapya wanaojiita Kilimanjaro Parking Sistem, ukipita kwenye viunga vyote vya mjini utaona wakusanya ushuru wa aina mbili kwenye hizi Uniform zao, wale ambao wanaendelea na zoezi hili wao wamevaa Jacket za rangi ya Chungwa (Barrick Printers Parking Sistem), na hawa ambao wanadai sasa ndio wanayohaki ya kutoza ushuru, wao wamevaa Jacket za rangi ya Light Blue (Kilimanjaro Parking Sistem).

    Hali hii imeshawachanganya hata waendeshao magari kua kwasasa wamlipe nani? nimeuliza kutoka kwa mkusanya ushuru mmoja kulikoni? akaniambia kua kuna kesi iko mahakamani na mahakama imeshatoa amri kua hawa Barrick Printers Parking Sistem waendelee na zoezi hili la utoza ushuru, na hawa wa kampuni ya Kilimanjaro Parking Sistem nao wanadai wanahaki ya kukusanya ushuru na kibali wapepata kutoka halmashauri yaani Manispaa. Sasa basi kutokana na kelele hizi za maspika barabarani na kua kero, madereva nao wamedai zoezi hili likiendelea na wao pia watagoma kulipa ushuru kutokana na hawajui ni nani mwenye dhamana hii ya kukusanya ushuru. Haya ndio mambo Mseto kutoka jijini Arusha.
     
  2. m

    mareche JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimewaona hata mm ila sikuwa najua poa asnte kwa taarifa
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Wizi mtupu!
    Hapo ujue kila kampuni inapigiwa debe na mtu fulani anayesimama nyuma!
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Eh poleni
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    basi na sisi tunagoma.....hatupaki.....
     
  6. w

    wasasa Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    usipopaki shoping utafanya vipi?
     
  7. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kupaki tutapaki lakin hatulipi,wakija wawil ntawauliza,nani ana haki ya kulipwa,wakiendelea kubishana nawasha gari nasepa...
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hizi kazi za Halmashauri zina walakini sana; huwezi mpa mtu kazi inayohitaji kuajiri zaidi ya watu mia kwa mkataba wa mwaka mmoja; shida ni Watanzania (wanaoajiriwa) hawahui haki zao vinginevyo hakuna kampuni ingeomba kazi za Halmashauri kama siyo za miaka mitatu na kuendelea
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii nchi inahitaji kiongozi Shujaa, kila sehemu ni kulipa ushuru halafu hizo pesa zenyewe tunazotozwa hawazitumii kwa maendeleo yetu ni bora tusilipe kabisa. Ushuru kila sehemu, kulima ushuru, kuvuna ushuru, kununua gari ushuru, kupark gari ushuru, kupitisha mushumaa wa mwenge ushuru, mashuleni ushuru kila sehemu ya hii nchi ni ushuru ushuru. Sisi walalahoi tupo kwenye hali mbaya sana kwa kuwa huu ushuru unatulenga sisi.
     
  10. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha.... Preta yaeda chini kwani wanafika?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nlilifikiri tangu mh. raisi aliposema sasa arusha amani na mikutano ya kimataifa imerudi ilikuwa ni kweli, kuna ni tene?//
     
Loading...