Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Arusha: Mbowe ajibu tuhuma za ZITTO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Nov 9, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika hali ambayo haikutalajiwa na wengi mwandishi wa
    Radio Arusha 94.8 FM alikuwa akimhoji mbowe dhidi ya yeye kukimbia POlice
    mara mwandishi kaanza kuchomeka tuhuma dhidi ya mwanachama wake/ kiongozi mwenzake ZITTO

    Mwandishi; Mheshimiwa leo katika magazeti ya leo mwanachama wako zitto anahusishwa na kuivuruga NCCR
    je hili lina ukweli gani?

    Mbowe: Sijapata taarifa hizo kwani mpka sasa magazeti yaliyoandika sijayapata

    Mwandishi: Je Zitto kama kiongozi wa chadema, ndo atakuwa anaivuruga NCCR kutumia rungu la chadema?

    Mbowe: Mambo ya zitto na NCCR na kafulila ni ya kwao wenyewe sio ya chama

    Mwandishi: NA wewe hapo nyuma vyombo vya habri virikutuhumu kwa kumuhujumu mwanachama mwenzako zitto
    je hili lina ukweli wowote?

    Mbowe: Sijawai kuhujumu mwanachama yeyote, Sisi tunajenga chama

    Source radio arusha 94.8 fm

    Mytake: GOGORO KUBWA LINAKUJA CHADEMA AMBALO HALIJAWAI KUTOKEA



    Update.......

    Maelezo ya zitto kipindi yuko india

    Nimestushwa na shutuna za Mh Zitto juu ya Mbowe na Komu wa mwanahalisi, kama shutuma hizi ni za kweli basi ulimwengu wa demokrasia moja unatoweka. Nimejaribu kuwianisha dhana ya taaluma ya habari na umiliki binafsi nikili kuwa zitto kaweka jaziba mbele na busara nyuma katika kuelezea yaliyo moyoni mwake hata kama yana ukweli.
    By Zitto

    Watu hawana hata uungwana wa kusema huyu mtu ni mgonjwa, hajatoka hospitali. Huruma ya kibinaadamu hawana. Kuna uchawi gani zaidi ya huu? Mwelekeo ule ule >Tanzania Daima>MwanaHalisi yote yanamilikiwa na viongozi waandamizi wa chama changu. Nimechukia sana.
    By Zitto

    Nitawasilisha malalamiko rasmi kwa Katibu Mkuu wa chama ili Wamiliki wa Tanzania Daima (Mhe. Mbowe) na wa MwanaHalisi (Ndugu Komu) waeleze mwenendo wa magazeti wanayomiliki kuhusu mimi. Nimechoka kuzushiwa uwongo na magazeti haya kila kukicha.

    By Zitto
    Kwa nini magazeti hayo tu yanayomilikiwa na viongozi waandamizi wa chadema ndio yatoe habari hiyo? Kwanini sio RaiaMwema? Kwanini sio Mwananchi? Kwa nini sio Majira? Wamiliki wa magazeti wanaushawishi mkubwa kwenye sera ya gazeti. Ushahidi gani unaoutaka? Wao wametoa ushahidi gani kwamba nahusika na vurugu za NCCR kama sio kubwabwaja tu kwa mbunge wa Kasulu mjini ambaye kapata huo ubunge kwa mgongo wa Kafulila na anti chadema sentiments za watu wa Kigoma? Mimi mhusika ninapinga na nimeandika humu, wewe unahitaji ushahidi upi?

    By Zitto
    Sijawahi wala sina mpango wa kutoa hoja ili kushusha umri wa kugombea Urais. Mimi ninaamini katika misingi (principles). Katiba haiwezi kubalishwa kwa ajili ya matakwa ya mtu. Sina haraka na Urais. Kama its my fate, Mungu kaandika hata mfanye nini nitakuwa Rais tu. Kama sijaandikiwa hata nifanye nini sitakuwa Rais. By Zitto Siku zote nimekuwa nasimamia yale ninayoamini. Sifanyi kazi zangu ili kufurahisha watu bali kuzingatia maadili yangu na itikadi yangu na maslahi ya nchi yangu. Sifanyi siasa za drama maana naamini katika siasa za hoja. Kamati yangu ya Bunge ndio inaongoza kwa kusimamia vema fedha za Umma. Hutaki kuona kwa kuwa umelishwa sumu ya propaganda za kumchukia Zitto bila sababu yeyote ya msingi. Mimi sijali nafanya kazi zangu.

    By Zitto
    Sina magari ya kifahari. Siamini katika utajiri hata kidogo. Sina biashara yeyote. Kazi yangu ni Ubunge tu. Wenye magari ya kifahari huwaoni? Mmeaminishwa kwamba mimi nina hela nyingi sana nanyi mkaamini bila hata kuhitaji ushahidi. Ninaishi nyumba ya kupanga Tabata Dar es Salaam. Nina gari moja tu Dar es Salaam aina ya Freelander na moja Kigoma Jimboni GX niliyonunua second hand. Kama una gari yeyote ya kifahari unayoambiwa ni yangu ipige picha uiweke mitandaoni. Unalishwa sumu na kukubali bila hata kufikiri na unajiita great thinker? Gosh
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe unayoiona ni migogoro ya Chadema tu, Migogoro ya ccm inayotarajiwa kukisamabatisha chama vipande vipande huoni? Una avatar nzuri lakini mawazo ya kijinga.
     
  3. K

    Kalila JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna mgogoro zito ni mwanafunzi kwa mbowe ccm wameshindwa cdm ni chama sio mtu hata akiondoka slaa kuna watu wapo labda waue fikra za watanzania mamilioni wenye maprnzi mema na cdm zama za propaganda umekwisha refer igunga
     
  4. K

    Kalila JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umejitungia hiyo interview ccm imewashinda mnakuja kugombanisha watu
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mnachokonoaa mwishowe mtajichokonoa wenyewe
     
  6. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na huyo mwandishi ni kilaza wewe mtuana issue ya mahakamani wewe unauliza mabo ya wanachama
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Hamna kitu hapo,mbona sioni mgogoro wowote?
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwandishi: Je Zitto kama kiongozi wa chadema, ndo atakuwa anaivuruga NCCR kutumia rungu la chadema?

    Mbowe: Mambo ya zitto na NCCR na kafulila ni ya kwao wenyewe sio ya chama
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    rubbish if not nonsense
     
  10. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ka statement hako kwenye Red kwa mbaaaaaaaali naanza kuhisi kama akiwa ndiyo picha yake mwenyewe huyo ............ taratiiiiibu. Kama uliamua kuua ua tu sio kuweka katahadhari
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    hii habari haijaenda shule
    hata mwandishi alomhoji kahoji maswali ya kitoto, angemuuliza hatma ya tanzania na ubabe wa jeshi la polisi kuwajuu ya sheria
    hayo ya nccr hayana tija,na ww mtoa mada mgogoro gani unaotaka kuzungumza usiokuwa na kichwa wala sikio? ya nape,sita,makinda huyaoni?
     
  12. s

    seniorita JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    `kutapatapa tu kwa kinachoelekea kifo....come up with something else to disqualify CDM members/leaders....sio hilo na hakuna kitu hapo cha kusema kinatisha...
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mbowe alikuwa anahojiwa na mwandishi au mtangazaji? Mjusi gurugunda.
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akili pumba hizo, mbona huzungumzii gogoro zito lililopo CCM badala yake umejigeuza marehemu sheikh kwa kutabiri unafiki. Peleka unafiki wako huko, toa kibanzi chako halafu ukione kibanzi kwenye jicho la mwenzako. Hopeless kabisa wewe.
     
  15. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hujatujulisha na majibu aliyotoa kwa kuwakimbia polisi.
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    alikuwa anahojiwa na Mwandishi au Mtangazaji?
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    hapo kuna nini cha ajabu,
    au mwataka ujiko kwa kupitia wengine.
     
  18. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    masaburi yanamuwasha anahitaji fiterawa
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Naona huyu mleta mada kaamua kujiongezea posts! Maana sioni lolote alilojibiwa zito.
     
  20. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sASA HAPO MGOGORO NI NINI? KAJIBU SAHIHI KABISA...SI MAMBO YA CHAMA!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...