Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutojisikia hamu ya kushiriki tendo la ndoa!!

Discussion in 'JF Doctor' started by NGWANAMWELUNGA, Jul 17, 2011.

  1. NGWANAMWELUNGA

    NGWANAMWELUNGA Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miongoni mwa matatizo yanayowakabili wanandoa,hasa kinamama ni kutojisikia hamu ya kushiriki tendo la ndoa na wenzi wao. Naombeni mnisaidie:-
    1.nini kinaweza kuwa chanzo cha tatizo hilo?
    2.nini tiba ya tatizo hilo?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    aisee, najiskia kuchoka kabisa. in a nutshell, sidhani kama kuna medical explanation, rather social/ psychology. yale yaliyokuwa yanampa hamu mwanzoni (kupendwa, kuheshimiwa, kuthaminiwa) yanakuwa hayapo tena.
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kuna wana ndoa hali hii iliwakuta, mke ndio alikuwa amepoteza hamu ya kujamiiana na mumewe, wkt huo alikuwa ameweka kipandikizi cha uzazi wa mpango, akashauriwa na wataalam atoe kwanza aone matokeo, ni kweli baada ya kutoa hamu ikarudi kama kawaida. ingawa si wote huwadhuru lkn pia yaweza kuwa ni sababu kwa wengine.
     
Loading...