Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoga masikio-Vijana wa kiume

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sipo, Nov 27, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kasi ya vijana wadogo wa kiume, miaka 15 - 25 kutoga masikio imeogezeka sana sio mijini tu bali na vijijini sasa tabia hii imeshika kasi. Sababu ni nini? Nawaomba waache
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mpwa bana. Wanaanzaga na masikio, then wanasuka nywele, kisha suruali inashushwa mpaka makalioni. Baada ya hapo wananunua line ya TiGo!
     
  3. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahaha!! Na hatimaye wanakuwa ''mtoto si riziki"
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wee Mpwa wacha tu. Juzi nilipoenda kijijini nilishangaa madogo waliomaliza darasa la saba mwaka huu wametoga masikio, iliniudhi sana, nilipowauliza sababu wakabaki kuguna guna. Washenzi sana hawa watoto
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakija huku mijini si ndio wanaanza kushangiliwa kama penalti. Wapumbavu sana hawa vijana wenye tabia hii.
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tandika mikwaju wote kabla hawajaanza kutoa hizo products za tiGo zinazochefua....sijue jirushe sijui nini
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    sikio, tatoo, kusuka bado wakuvalie suruali kama wanavua vile, ma boxer yao yapo nje nje....tabia mbaya sana.
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawaangalii hata wako wapi. Cha ajabu siku hizi hata kwenye nyumba za ibada wanakuja hivi. Tabu kweli, hii nchi kwisheni kabisa, kila laana tumeibeba
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukithubutu kumuambi matendo yako si mazuri umetangaza vita, sijui kwanini hawaoni madhara yake hapo baadae, shame on you boys who do that.
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thubutu kumwambia uone cha moto, si unajua siku hizi kuna uhuru wa kuzungumza LF
    Na wengine siku hiz wameanza kuvaa skin tight. LOL! Vijana wana tabu hawa jamani
     
  11. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Serikali itoe tamko kwamba hakuna kuweka tattoo ,kutoga masikio, kuvaa Kata-K, Vimini. Enzi zile wakati wa Mzee wa Vita Mfaume Kawawa ilikuwa ukikutwa na nguo ya kubana tu kwa wakina dada ni kuchaniwa hadharani. Inawezekana ikaonekana kama Udikteta lakini inalinda maadili ya mtu. Kuna nchi ukienda tena zilizoendelea masuala kama hayo ni mwiko. Nenda Saudia halafu uvae namna hiyo kama hujachapwa bakora hamsa siku ya Ijumaa mbele za watu.
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yah! Tunahitaji kitu kama hiki
    Wakichelewa tutajitungia wenyewe, ni kichapo tu
    Au nakosea wadau? Si inakera na kuchefua?
     
  13. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni malezi
     
  14. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hapa kuna ignorance na hypocrisy ya kutisha.

    1.Mimi si mshabiki wa kutoboa masikio, sijawahi kutoboa masikio ingawa society niliyopo inaruhusu mpaka leading TV achors kutoboa masikio.Nilishaamua tangu zamani sitavuta sigara wala kutoboa sikio wala kusuka nywele, kwa sababu ki old school tulivyokuzwa mambo hayo yalikuwa ni ya watu fulani waliozibuka na mimi sikujiona hivyo.

    2.Having said that, ulimwengu unabadilika na uhuru wa kujieleza unaongezeka.Kama hatuna sababu nzuri zaidi ya tradition tu kuwashoot down hawa vijana kelele hizi zitakuwa ni bias tu.Kwa mfano, kati ya kijana asiyeheshimu watu ambaye hajatoboa masikio na kusuka nywele na yule anayeheshimu watu lakini katoboa masikio, nani ana tatizo? Tuangalie core issues badaa ya kuangalia hizi superficial cosmetics. As much as I would personally like to see kids not wearing earrings, that is a personal preference. If I go to a bank, I would rather be served by a tattooed, earring wearing breaded guy who is professional in conduct than a suited cleancut guy who is not attentive. Ni bora kijana anayefanya vizuri shuleni huku ana vihereni kuliko anayechemsha huku anafuata traditions.

    Halafu hata kama hawa vijana wa vijijini wanachemsha, they are moreof victims of trying to be hip than people to be condemned.When you look at the information gap, as one of the contributors alluded to their lack of understanding of what is the sense of them doing that, you may end up pitying them than condemning them.

    Let's not blame the victims.Most of these kids lack proper education and self awareness.When you condemn them you are sinking lower than them.
    It's like beating a baby with no unerstanding for not understanding, inhumanly unfair.
     
  15. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata wangelelewa kwenye kapu, vijana wanapenda kuiga sana
    mzazi atajitahidi kulea lakini wakitoka na macho yao yaliyo uchi wanabamba kila kitu pasipo kuchagua. Stupid sana nyie watoto
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe kuna suppoters wao. Sikujua hata kidogo
    halafu Bluray wakati wa kuchangia mada epuka kutukana wachangiaji wenzako. I hate this and may be i hate ......... too
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Duuh yaani kama umeisoma akili yangu. Mwanaume kisa mkasa kufanya mambo kinyume na utaratibu? Kweli unaweza kuanza suka kama masihala baadae ukajikuta umeshiriki mbio za wanawake kumbe ni mwanaume
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Samahanini mimi nilidanganywa na kaka zangu nikatoboa je nifanyeje?
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ziba nguli....by the way ulikua na umri gani wakati unadanganywa?
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    umri mdogo
     
Loading...