Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUTOA UCHAFU MWILINIi......................

Discussion in 'JF Doctor' started by BIG X, Nov 9, 2011.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakubwa kuna hii huduma ya kutoa uchafu mwilini nadhani imeanzishwa na watu wa jamii ya kichina lakini sasa naona kuna wakenya na baadhi ya waTZ nao wanatoa hiyo huduma. Kuna vitu wanakufunga mwilini na miguu yako inakuwa kwenye beseni lenye maji, hivyo vitu vinakuwa vimeunganishwa na mashine, baada dakika chache baada ya hiyo mashine kuwashwa maji yanabadilika rangi na kuwa myeusi kabisa na mafutamafuta ambayo wanasema ni uchafu kutoka mwilini.

    Naomba kujua ukweli wa hii tiba. na pia kama kuna madhara yoyote ambayo mtu anaweza kupata.
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nishasiaga kuna iyo kitu arusha na nilijiuliuza maswali mengi sana yasiyo na majibu,ngoja tusubiri wataalam watujuze
     
  3. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    make sure hauna Kansa kabla ya kutumia hiyo huduma
     
  4. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa vizuri sana kama ungefafanua zaidi baba.
     
  5. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kutumia hiyo tiba ilihali una kansa ni kujimaliza, kuna daktari alinidokeza
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    utajuaje sasa unakansa
     
  7. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wenyewe wanasema haina tatizo lolote. Kama una cancer ina madhara gani!!!
     
  8. kuru

    kuru Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao watakuwa na lao jambo, wanatafuta kitu so wanaamua kufanya experiment, najua itakuwa na madhara makubwa tu japo cyajui.
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    inapatikana wapi mkuu. Bado nasubiri jibu wakuu.
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wakuu wapi inapatikana hii huduma?
     
  11. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 2,383
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Nimekutana na huduma hii mara ya kwanza Morogoro wakati wa maonyesho ya wakulima nane nane, kuna banda moja jamaa (wabongo tena) walikuwa wamekusanya watu kibao! Mara ya pili nikawakuta jamaa wengine Lindi (Kilwa Masoko) nao pia wabongo. Nikajaribu kuuliza wataalamu wa afya/madaktari wanijuze lakini ki ukweli wote niliowauliza walisema ni utapeli tu kwani haina maelezo ya kisayansi: mfano walihoji ni vigumu sana kuweza kuyatoa mafuta mwilini kupitia kwenye vinyweleo vya ngozi, na ndiyo maana wengi wenye mafuta mengi mwilini imekuwa kazi kweli kama hawafanyi mazoezi au kuwa makini kwenye diet. Pia kuna jamaa yangu mmoja aliniambia kwamba siku moja alikwenda kwenye hiyo tiba na baada ya maandalizi kabla hakaweka miguu kwenye beseni lenye maji, yule mhusika nadhani alipitiwa so akawasha hicho kimashine mara maji yakaanza kubadilika rangi kuwa meusi!! jamaa akamwambia mbona yamebadilika kabla hayaweka miguuu?? jamaa akaanza ooh mashine mbovu...jamaa yangu akaachana nao. Ushauri wangu: Tujenge tabia ya kuuza watu professional tunapokutana na mazinira kama haya kabla ya kufamia tu maana utapeli umezidi sana.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wanachofanya hapo ni electroplating ebu pitieni electrolysis utapata mwanga hapo
     
  13. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu ni moja ya masharti ya hizo mashine
     
Loading...