Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa shahawa usingizini.

Discussion in 'JF Doctor' started by Gilala, Sep 8, 2012.

  1. Gilala

    Gilala Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza mniwie radhi kwa Title yangu namna nilivyo iweka hapo juu.

    Nikwamba mie nina Ndoo na gereni(Mke&kimada) ila nimekuwa nikisumbuliwa na tatizo, mara kwa mara ninapo lala huota ndoto kuwa nipo nafanya mapenzi na mtu, nikija kushituka asubuh hujikuta chupi imelowa yote shahawa.
    Zaman hii hali ilikuwa inanitoke nikimaliza cku nyingi bila kufanya, nakuwa na ugwadu najikuta nikijimalizia mwenyewe kitandani, ila sasa nina mke tena na kimada na huwa cpitishi cku mbili cjachoma.

    Msaada wenu wa mawazo ikibidi hata tiba, ni aibu cku wife akija kunikuta nimelowa wakati wakati wote tupo kitanda ki1.
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Una jini mahaba, nenda ukaombewe kanisani
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole, kwanza mwanaume rijali halali na chupi vipi veve vaaa boxer? pili fanya maombi au kama una imani ya upande wa kushoto nenda kapewe tiba lasini si ugojwa. tatu kama mawazo yako yanalenga sana kwenye sex nayo upunguze kwani ndoto ni mtiririko wa yale tuyawazoyo mchana. wkend njema
     
  4. Gilala

    Gilala Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mmmh jini tena?
     
  5. Gilala

    Gilala Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Asante kwa mtizamo wako.
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pole popobawa huyo.
     
  7. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama alivyo-comment bornagain, yu mkini unafanya mapenzi ndotoni na jini mahaba. Inawezekana ni kutokana na hali uliyonayo ya kuwa na "Ndoo na Gereni" kama ulivyosema, katika ulimwengu wa kiroho hao jamaa (majini mahaba) huwa yanakujia ndotoni katika sura ya mwanamke yeyote (wakati mwingine si huyo kimada wako)! Naamini utakubaliana na mimi hujawahi kujikuta katika hali hiyo ukiwa unaota kufanya mapenzi na mkeo!
     
  8. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Pole,fanya/fanyiwa maombi.
     
  9. i

    issabela Senior Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heee y kimada kwan unakosa nin kwa mkeo muogope mungu utalaaniwa achana na kimada
     
  10. S

    SAINT_SAI Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kikubwa ni kufanya mazoez ya viungo kwa sana, achana na fkra potof za kuzania majn, m nadhan mwl wako haupatii mazoez ya kutosha
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    da hiii kitu huwa naipenda sana??? Wewe unailani tena kama ni jini mahaba basi mim nitakuwa nimelioa kabisaaa ikiwezekana nitakuwa na nyumba ndogo kabisa sababu zaman ilikuwa daily lazima ni doo usingizini lakini now dozi imepungua sana.
     
  12. riltz

    riltz JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2015
    Joined: Apr 5, 2015
    Messages: 242
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Pat a maombez rasmi uombewe itaisha. A cha gerenvbaki na ndoo yako tu
     
  13. Aisatu

    Aisatu JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2015
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mimi huwa naipata hiyo hali nikiwa si doo km mwezi ukipita sija doo lazma shahawa zitoke lkn kwa mwezi mara 1au 2 nikifululiza kudoo hali hiyo inakoma kabisa.
     
  14. ze-dudu

    ze-dudu JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2015
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 2,217
    Likes Received: 840
    Trophy Points: 280
    Ndoo na gereni hahahahaha
     
Loading...