Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kutoa ni moyo si utajiri

Discussion in 'Sports' started by hermes, Jul 16, 2010.

  1. hermes

    hermes Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ligi ndo inakalibia kuanza Liverpool a.k.a liverpoor wame fulia kwa hiyo tunaomba michango yenu ili tuweze kuwasaidia katika usajili ili ligi iletemsisimko kama zamai.Mimi nimejitolea kwa kila mchezaji watakaye mtaka nitatoa asilimia 25 ya gharama za kumsajili na nitachangia asilimia 20 ya mshahara wake.:spy:
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vipi kuhusu Majimaji, reli, Lipuli, Tukuyu, Pamba, Coastal union, Pan Africa nk nadhani nazo zinahitaji mchango pengine kuliko Liverpool.
    Wapi Uzalendo?
    Mwisho unaweza ukajihisi na wewe ni Mwingereza bure.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ndibalema.... achana na huyo "wezere"

    unaweza kuta nduguze bado wanazalia nyumbani lakini anataka kutoa 25% ya 65,000 pounds a week ya mascherano
     
Loading...