Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa ngono, hela ili upewe nyumba ya polisi ni haki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Prisoner, Feb 18, 2010.

  1. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF
    Naomba kuuliza maana hapa ni kitu cha ajabu nimesoma gazeti la Tanzania Daima askari wanalalamika kuhusu ugawaji wa nyumba je ni sahihi kama mtu kwa wanawake kutoa ngono na kwa wenye nazo kutoa Pesa ili wapate nyumba? hayo magorofa mapya. Naomba wenye Data zaidi ili tuweze kuwasaidia wenzetu polisi kwani kama ni kweli basi hapo viongozi wajiuzulu kwani ni kashfa kwa Jeshi la Polisi.
     
  2. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Haya ndo maswali ya kipima joto cha ITV sasa hapo unategemea tuseme ni haki?
     
  3. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Haya maswali waulizwe TAKUKURU
     
Loading...