Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa na Kutotoa Namba ya Simu kwa Wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LINCOLINMTZA, Aug 14, 2012.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Mwaume unakutana na binti/dada/mwanamke kwenye mizunguko yako ya kimaisha.
    Katika kuongea ongea naye, unaomba namba ya simu ya binti/dada/mwanamke.
    Katika kuomba simu,
    Baadhi ya wanawake hutoa namba zao bila hiyana hata kama mumezungumza kwa dakika mbili tu.
    Kwa upande mwingine, baadhi ya akina dada hukataa kutoa namba zao za simu kwa sababu zao binafsi.

    Maswali,
    Binti/dada/Mwanamke anapotoa/kutotoa namba yake ya simu huwa anatoa ujumbe gani kwa muombaji?
    Na akina dada huwa mnajisikije kutoa/kutotoa namba za simu zenu kwa wanaume ambao mumezungumza nao dakika mbili tu?
    Wanaume huwa mnajiskiaje binti/data/mwanamke akikupa/akikunyima namba yake ya simu?

    Karibuni wanaJF, tushare uzoefu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,347
    Trophy Points: 280
    kuna wengine akikupa namba ndo 'amekubali' tongozo

    kuna wengine anakupa namba kama njia ya 'kukufukuza kwa haraka' ukipiga hapokei

    kuna wengine anakupa namba 'ili muwasiliane zaidi' kabla ya kukubali tongozo

    kuna wengine anakupa namba kikazi zaidi,kiofisi au kibiashara zaidi,hataki mapenzi\

    kuna wengine 'uarafiki tu wa kawaida'...
     
  3. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    +10 to the boss. dada akikupa namba haimaanishi ndio umepata ruhusa ya kummega likewise ninapoomba namba ya dada bado sijapanga (in my head) kuwa tutakuwa kitu zaidi, its too early to plan that on day one. don't count your chickens before the eggs hatch, utatengeneza scenario in your head ambayo sio real.
     
  4. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    that's wise
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mazungumzo ya dakika 2 alafu binti unatoa namba ni kujitafungulia usumbufu usio wa lazima
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,102
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Demu kutoa namba ya simu tu hovyo hovyo ni ukicheche tu,kama vipi unatoa namba za gari au unampa line ya fire au call center 0713800800.
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umeongea point nzuri ila hiyo pt ya mwisho unasema uraifiki wa kawaida ndo ukoje
     
  8. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mie ukiniomba ntakwambia nipe yako ukinipa ukiondoka naichana.
     
  9. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nakuuliza mtoa mada, nijibu then na mimi ntakujibu, Je huwa mnajisikiaje mnapokutana na mwanamke, ukaongea nae dakika mbili tu na hapo hapo unaomba namba? lengo huwa nini?
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mie sipendi kutoa namba yangu kwa strangers kwa sababu sipendi usumbufu!
     
  11. mito

    mito JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Ngoja nipite tu kabisa, naona umeweka hadharani kila kitu
     
  12. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nna line 3, hyo moja ni kwa hao wasumbufu, so ukitaka namba nakupa ukianza usumbufu nakuweka ktk black list au namba inapotea hewani mwezi! C basi?
     
  13. piper

    piper JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inategemea aina ya mazungumzo
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inategemeana na ulivyo ji-expresss kwa mdada na mazungumzo yenu mafupi.. hili mimi sioni ajabu sana hasa kwa watumiaji wa daladala au any public transport
    1. we nani =atakupa kwa kutegemea muendelezo wa mahusiano kikazi kimsaada, kiushauri, kibiashara, kielimu nk nk.
    2. unaharaka lakini kunapoint ya muhimu hamjaiweka sawa = kupata wasaa wa kutafutana na kumalizia
    3. mazingira hayaruhusu = kunajambo ambalo haliwezi kuongelewa katika mazingira mliyopo
    4. anakutega = nitabia yake kushobokea wanaume i mean ni loose
     
  15. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ebwana umemaliza kila kitu!
    All in all..nothing should be taken for granted!
     
  16. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dah! hii mada inanihusu wakuu,nampango wa kuchukua number mda si mrefu hapa,namzoea ili asibane kuitoa...
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe!
     
  18. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naomba namba yako, kuna swala muhimu la kikazi nataka nkuelekeze.
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    We hujausikia ule wimbo.

    "I don't want your nuuumber, I'll hit you under the Facebook..."
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mmh una roho mbaya...chukua yangu hii tuone kama utaichana 0717517151
     
Loading...