Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa mzigo wa msaada bandarini

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Maundumula, Oct 1, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dear Members,

    Naomba mtu anisaidie maelekezo ya kutoa mzigo ambao umetumwa kwenye taasisi ya elimu ambao unakuja kama donation. Kuna jamaa yangu anasoma huko nje sasa sehemu ya project yake amekusanya vitabu na vitu vingine ambavyo anataka kuvituma huku Tanzania kwenye shule ambayo itakuwa Singida au Arusha. Ameniuliza utaratibu wa kutoa bandarini unakuwaje? hebu naombeni malezo wakuu.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Shule usika inamwandikia kamishna wa TRA kuomba msamahaa wa kodi,ila inabidi all docs za mzigo husika ziwe na jina na address za shule husika.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hiyo process inatakiwa ifanyike muda gani kabla?

    Je huwa inachukua muda gani hadi huo msamaha utolewe (kibali) je inaweza kuwa rejected?
     
Loading...