Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa Misaada kwa mayatima Vyombo vya habari vya nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaisa079, Nov 23, 2007.

  1. kaisa079

    kaisa079 Member

    #1
    Nov 23, 2007
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee watu wanachekesha sana,ati mtu aenda kutoa msaada mahali mpaka aite msululu wa vyombo vya habari,hivi kweli wana nian ya dhati hawa au ndo wanatafuta umaarufu?.Kwani ukitoa kimyakimya Mungu akakusifu hutajisikia vizuri? mimi nadhani wana 'primary'intention iliyofichika.Ni maoni tu jama msinizibe mdomo.Kumbukeni 'Tenda wema uende zako usingoje shukrani wala umaarufu!"
     
Loading...