Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa mimba kwa makusudi nini hasa?

Discussion in 'JF Doctor' started by kipili, Dec 4, 2011.

  1. k

    kipili Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimepata kusikia sana kitendo cha kutoa mimba tokea nasoma primary hadi chuo'pia nafahamu kuwa kitendo hicho ni kosa lajinai,kwanini , naje ? kutoa KWA MAKUSUDI mimba mara kwa mara kuna madhara gani? kwa mwanamke
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini ni kosa la jinai?Kwasababu ni kukatisha maisha ya kiumbe ambacho hakiwezi kujitetea.
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuhusu kosa la jinai sina uhakika maana wengine wanatoa mimba kwa kufuata ushauri wa daktari (medical grounds) kuwa mimba hiyo inaweza mletea matatizo katika ukuaji wake huko mbeleni etc. Kutoa mara kwa mara nayo ni mbaya navyoelewa mimi tena mbaya sana maana unauchakaza au unaulegeza mfuko wa uzazi kiasi kwamba huko baadae ukiwa una hamu ya mtoto inakuwa ngumu mimba kushika na kukaa katika mfuko wake kwa miezi tisa. ndo maana wengine (sio wote) huwa wanawekwa bed rest miguu imenyanyuliwa juu ili kuepusha mimba hiyo kutoka na wakati huo huo wanakuwa wameshafanyiwa minor operation ya kuweka kiraka chini ya mfuko angalau kiweze kubeba mtoto mpaka hapo atakapozaliwa.

    Tusubiri wajuzi watueleweshe kiundani
     
Loading...