Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa Maziwa bila kuwa na mimba

Discussion in 'JF Doctor' started by Mau, Feb 28, 2012.

  1. Mau

    Mau Senior Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani wana JF habari za hapa ndani, mimi nina demu wangu amepata tatizo tunashindwa kulielewa, Alichoma sindano za powersafe. soon after changes zikaanza, menstrual ikabadilika na maziwa yakaanza kutoka. hajatumia dawa yoyote.
    Wana JF naombeni msaada wenu kwa sababu hali hii ni ngeni.
     
  2. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    samahani baada yakupewa hiyo dawa mlifanya mapenzi? maana hizo dawa hairuhusiwi mpaka dose ishe tupe ukweli kama mlifanya mapenzi ili tutoe ushauri uliokamilika
     
  3. Mau

    Mau Senior Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapana mkuu, Dr alimshauri asifanye mpaka dose iishe lakini tatizo ndo limejitokeza hivyo, ye doctor alisema ni "Hormonal Imbalancement" na akasema itajirekebisha after sometime without using medication. Sasa bado tatizo linaendelea hebu tupe ushauri mkuu
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Nakushauri mrudi kwa dr na kumueleza kinachoendelea.
    Usijali, tatizo litaisha soon. Kila la kheri.
     
  5. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45


    nakubariana na ushauri kingasta murudi kwa Dr harafu utupe feedback
     
  6. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Pamoja Sana mkuu, ila ningependa pia kufahamu maziwa yameanza kutoka muda kani, anakamua chuchu which is very wrong Kama anafanya hivyo na je siku
    Meaning menstruation imebadilika Kivipi? Hapati au? Because if she don't get her menses and she is producing milk we have to think of Prolactinoma. Ukinijibu haya nitaweza kutoa ushauri mwingine zaidi mkuu
     
  7. Mau

    Mau Senior Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu dr alimshauri asiyakamue, mwanzoni alikuwa anapata menstral mara mbili kwa mwezi ila sasahivi amerudi kwenye mzunguko kawaida. Yalianza kutoka mwezi wa kumi na moja.
    Asanteni kwa ushauri mnaoendelea kutupa
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hormone imbalance husababisha kutoa maziwa. Hebu kamilisha mipango bwana mzae kabisa, unachelewa nini! Lol
    Well, kunaweza kuwa na sababu nyingi. Aende hospitali na kama ukipata jibu lisiloeleweka urudi na hayo ya uchunguzi utapata ushauri hapa.
     
  9. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tafuta wa kukunyonya hizo chuchu tatizo lote kushi nehi.
     
  10. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Mkuu mleta anahitaji kupewa ushauri Wa kitaalam, nadhani this joke can go somewhere na Kama huna mchango Wa kitaalam au Wa kumtia moyo wakati mwingine ni vyema kukaa kimya
     
  11. MKANDAHARI

    MKANDAHARI JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Jamani ndugu zanguni haya mambo ya kuleta mautani wakati mwenzetu anajaribu kuelezea matatizo yake sio vizuri! kma huna point za kuchangia we kaa kimya zitakuja post ambazo wewe utaweza kuchangia! hapa sio sehemu ya kuleta ubishoo!! huna point kaa kimya biiiiitch!!
     
  12. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ungeandika tu kiswahili mkuu!
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hajatoa mimba au mimba kuharibika?
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    poleni sana.
    haya madawa siyo mazuri wanangu.
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaa kaka powersave shemeji alipatwa namagonjwa yetu yale eeeeh ...acha kugonga kavu milupo utauwa mama yoyoo...apana chesea pawa sefuuu
     
  16. jakirogo

    jakirogo Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nimeipenda coment yako mkuu
     
  17. C

    COSTOMER Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni kweli
     
Loading...