Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa Makovu mwilini

Discussion in 'JF Doctor' started by Swts, May 3, 2012.

  1. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hellow,habari?
    Well, mi ningependa kujua dawa/namna,either kiasili or not,ya jinsi ya kutoa makovu ya kuungua moto,au makovu ya vidonda,kwa mtoto,na pia mtu mzima!
    Shukria,
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona umekuja na mkwala mzito hivi? Lol! Mteja mkali na hichi cheti cha kihiyo,mweh!
    Makovu inategemea na yalivyo lakini google skin grafting utapata mwanga.
     
  3. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    king'asti dear,humu kuna vijana waropokaji,waliotoroka fb,.wenye mastress kibao..na yakufeli pia..
    Basi tafrani...thanx anyway,nitacheki
     
  4. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    See a specialist at MNH.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Usiwajali vijana, waache wafanye ya ujana si unajua maji ya moto hayo na kuni za kupashia nazo mfumuko wa bei umeathiri. Ndo wakati wao.
    Haya, all the best na darsa hili
     
  6. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,324
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    Da naic pia majibu ya hapa yatansaidia pia,naitaji sana hyo dawa.
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    karibu jaslaws..naona madoctor wanachoma wagonjwa sindano..
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nenda hospitali ya CCBRT Msasani, hasa kwa watoto waliungua kwa moto.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tumia Kojic Acid soap
     
  10. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    thanx madamex,je inapatikana maduka gan haswa?famas,asilia au wap.
    Avatar yako,me hooi na mekap izo,*wink
     
  11. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asante,hotwota..asante sana.
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Tumia mkologo
     
  13. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wengine natural mkorogo,but c mbaya nipunguzie carolyt yako basi Duduwasha wee
     
  14. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,301
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Dawa yake ni kulala na mganga aliyekuchanja
     
  15. S

    Soki JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hahahaha!
     
  16. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Umetoroka wapi kijana. Mkorogo kwa kovu!
     
  17. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yule alokulala wewe cyo?coz unaonekana unaexpres unachofanya..masuala ya kuchanjana yametoka wapi?ushindwe na ulegee na wanga wako
     
  18. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Caroline,hili duduwasha kweli kweli..
     
  19. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na kwa taarifa yako,tunalindwa kwa damu ya Yesu! No wonder mwana mtoka pabaya!
    Ndo mawazo yako...coz of wat ur generation do to others!
    mfyuuuuuu
     
  20. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu humu alitamka,growing old is a mandatory,..but growing up is an option!

    Ficha upumbavu wako,onesha busara zako!

    Kimtokacho mtu,ndicho kilichoujaza moyo wake!

    Na mwisho, kichaa akiiba nguo zako,ukamkimbiza ukiwa mtupu,wewe ndo utaonekana mwehu!

    Stressed n frustrated looserz,r so many in Jf!.. N mostly ndo wanaoshusha hadhi ya Jf! Bt keeping ignoring them,z wat they deserve!!
     
Loading...