Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa maji mengi wakati wa kujamiiana

Discussion in 'JF Doctor' started by kipili, Nov 22, 2011.

  1. k

    kipili Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi naomba kuuliza wakati nikiwa kwenye tendo zima la kujamiiana nashangaa kuona maji mengi kiasi kwamba naweza hata kuyakamua baada ya tendo kila ninapojaribu kumwweleza mwenzangu ni kitu gani ananiambia hajui.naomba ushauri ni ugonjwa aunikitugani pia yananinyima raha yalile tendo.
     
  2. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    :shock: vuta subira wataalam watakupa majibu kama sio majawabu, ila pia huwa nasikia kuwa kule mkoani Kagera kuna Kijiji kinaitwa Katerelo ndo chimbuko la majiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hayo maji yakiwa yanatoka husikii raha fulani? Jibu hii kwanza mpendwa halafu tutaendelea
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Du basi jamaa yako anakupiga mbupu fresh maana mpaka maji yatoke mengi basi anakusugua vizuri.
     
  5. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahaaaa!! Hiyo ndo inayoitwa orgasm at the highest level. Wewe ni mmoja ya wadada wachache wenye hiyo phenomenon ya multi orgasmic spasms? (Actually takwimu zaoneyesha watu wa aina yako mko 1 kati ya watu laki moja kiasi kwamba wanawake wengi hubisha kuwa hiyo hali haipo). Usisikitike. Umebarikiwa!! Yupo mdada mmoja nitamwomba akuPM maana naye ana hali kama yako na anaifurahia kupita kawaida.
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Dada umebarikiwa na tunu wanayoikosa wengi"
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mi bado mtoto..ngoja nifumbe macho
     
  8. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo tatizo ni nini? Labda jamaa anakufanya ufikirie vibaya ndio maana inakuharibia mashamsham.
    We dada uwe unatembea na chupi extra kwenye begi, "cause you got some bomb ass pusy!!"
     
  9. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe kabisa,wanawake wa aina hiyo tanzania wapo Bukoba kwa wingi sana na hata imekuwa kama kivutio kwa watu wanapoambiwa kuwa kuna wanawake wanarusha maji basi watu huenda kujaribu.Niburudani sana hasa kwa wanaume wanaojua mapenzi kwani unakuwa na uhakika kuwa mwenzako karidhika.
    Pia nchini Uganda wanapatikana kwenye kabila moja linaitwa BANYANKOLE.
    Tafiti ndigo niliyofanya ni kuwa pia chakula kinachangia -wanakula ndizi maarufu kama matoke.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    ukiona hivyo umekunwa/na pale penyewe na kufika/kufikishwa haswa!
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani wengi wa waliojibu hawajamuelewa huyu dada na kumpa ushauri sahihi.
    Kama sijakosea huyu dada anamanisha kuwa katika kufanya mapenzi anatokwa na maji mengi ambayo yanamuudhi.
    Ni kweli wanaume wengi hawapendi wanawake wanaotoa maji kwa sababu;
    1.0 Maji hayo yanakuwa mengi na kupunguza joto la ukeni na kupunguza msuguano hivyo kufanya mwanaume kuchelewa kufika kileleni. Maji hayo mara nyingi yanakuwa ni mepesi zaidi ya ute unatoka ukeni kabla ya mwanamke kuingiliwa akiwa tayari amenyegeka.
    2.0 Shida nyingine ni kuwa mwanamke wa namna hii huitaji usafi wa hali ya juu, kwa maana kabla ya mwanaume kufika kileleni anaweza kulazimika kufuta uke wake zaidi ya mara tatu ili kukausha. Hali hii inaweza kumbore mwanaume maana kuna kuna kipindi mwanaume anahitaji kuchochea ili safari ifike.
    Mengine mtamalizia wazee lakini kwa uchache ndiyo hivyo.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa hata moja nimeishia ku-imagine tu ngoja nikae kando nisikilize ushauri wenu ila naona mnatisha, mko vizuri kwenye hii fani! Hongereni sana na pole kwa mwenye (sijui tuite tatizo au baraka) haya na wewe pole pia!!!
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sasa si ndio manyege yenyewe hayo?au ulitaka utoe damu?
     
  14. M

    Mhutu Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimetoka tu kufahamishwa hivi majuzi kuwa, ulaji uliopindukia wa mboga aina ya kabichi nao waweza kumsababishia mwanamke hali hii.
     
  15. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unatumia njia za uzazi wa mpango?? Ni mojawapo ya side effect za njia za uzazi wa mpango.
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    I think you meant SIDE EFFECTS au MADHARA haya yawezakua kweli pia kama yule dume jike aliyefanyiwa injection ya CEMENT NA SUPERGLUE kwene makalio yake....!Dunia hii vituko haviishi
     
  17. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 677
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    Hahahahahahahahaha!!!!!!
     
  18. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni maumbile tu dada, jaribu kuishi nayo na kutafuta njia za kuboresha tendo. Watu wazima watakushauri.
    Anayekupenda, kama ana akili timamu, atakuelewa na kukusaidia. No body is perfect
     
  19. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,195
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Vidonge vya uzazi wa mpango vinachangia na kula mchele mbichi kwa wale wenye tabia ya kutafuna mchele wengi wanapatwa na tatizo hili
     
  20. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu hebu fafanua vizuri hapo kwenye rangi nyekundu ni kwa namna gani inachangia maana nina rafiki yangu ambaye humaliza nusu/robotatu kilo kwa siku anatafuna tu! :A S-coffee:

     
Loading...