Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa hewa kwa wanandoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Jun 7, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi kiafrika wanandoa hulala pamoja! Nina swali! Iwapo mmoja wenu ana haja ya kutoa hewa chafu (kujamba) wakati wa usiku ni lazima atoke out of room akimaliza arudi kuuchapa usingizi au shughuli inamaliziwa hapo hapo! Na je hii inaathari yeyote kwa uliye naye kitandani kwa muda huo....
    Naomba wenye uzoefu mnijuze
     
  2. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kimbweka umeoa/olewa?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    bado sijaoa I'm just figuring out how things are up in there!
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mmmh ili swali ni la ndani ya chumba ukioa utajua
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ndoa ni ku-share kila kitu, si ndiyo?! Sasa?
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haya mkuu lakini sioni ubaya wa kulifahamu kabla
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jun 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    LMAO...this is what I call keeping it real....
     
  8. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh, mnashea kila kiyu, ukimpenda mwenzako unapenda kila kitu, mnatoleana hewa humohumo wote sasa ukitoka nje utatoka mara ngapi, teh teh! oa utaona kila kitu kinavyokuwa it is a nice experience na hasa kam mnapendana kiukweli, you will enjoy it! teh teh teh!
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    No comments.
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    zamani walikuwa wanasema kuwa kama mke akipuga (nimepunguza ukali wa neno) mkiwa mmejifunika shuka mpk kichwani unakuwa kama umelishwa libwata kila analosema unafuata
     
  11. b

    bob giza JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajamba tuu ili mradi na yeye akikiachia uuchune hata kama kinanuka kiasi gani..fair play si ndio..
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Duh! Kuna vingine vinanuka sana bana, huwezi maliza mumo mumo wife/husband aweza kusufocate na kuwa mada
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    KuWA UYAONE KIMBWEKA
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu mimi nilikuwa najifanya nna aibu sana, toka enzi ya uchumba mwenza ngu anaachia tuu, mimi nabana. kuna siku akaniuliza hivi wewe unajidai eti huachii tukiwa wawili una maana gani? nyie ndo watu wenye sili za ajabu ajabu au unaniogopa? dah mwanaume nikaona isiwe abu tokea hapo nikaanza taratibu lkn these days nikuachia tuu kwa kwenda mbele hahaa. Tena juzi kati nimesikia dirisha la jirani (Nyumba ya Karibu na home) kuna mtu na mkewe usiku wanajiachia tuu brrrrrrrrrrrrrrr mara tifuuuuuuuuuuuuuuuu hahahahahah nikawa namwambia waifu mmmh kuna mtu analiwa jichoo huko mbona anajiharishiaaaaa namna hiyoooo hahahah wife hana mbavu
     
  15. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hasa kama umeshindilia maharage na mayai ya kuchemsha utatoka mara ngapi? humo humo tui
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Haya..............
     
  17. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh bado sijamjambia mtu aisee
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mhh,umenisisimua sana na kauli hii,i dont know why...........
     
  19. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ipo siku
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jun 8, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ya nini kutoka nje, kuna wakati mwingine ni vigumu kujizuia ni kuachia tu!
     
Loading...