Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa hewa kubwa hadharani;utovu wa nidhamu;afya;ama kushindwa kujizuia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 13, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati ni vizuri tuanze kusaidiana kufundishana sasa pengine wamfundisha mtu lakini anaitaji kufanya kitendo kile mwenyewe aweze kujizuia.....kuna kijana hapa kwetu gorofani yeye akila asbh akiingia yaani utaza unapita tandika..saa basi si mbaya kutoa hewa kubwa swala ni je sehemu gani unatolea..kijana wetu amekuwa kila akijitahdi hasa anaishia kuzito hadharani leo ametoa mpya wakati watu wakila akaja na chakula ..kuna mdada akamuuliza nini tatiz a kadai yaani hata mie nashidwaga na kila ninapojisikia kuachia nakuta watu wamejazana na kujizuia nashindwa...KWANZA nampongeza ni wachache sana wenye kutoa hewa chafu asbh maana hii ni afya wengi nahsi awali breakfast nzuri ndio maana zinawaangaisha mara watembee kumbe tumbo linapumua kwa ndani...la pili ni hili tatizo lake kwa nini kila kukiwa na watu ndio anasikia hali ya kuachia co2
    swali je mdogo wetu huyu tumsaidiaje....???
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    pengine ulikuwa na tatizokama hili ukaweza kulicontrol embu saidia hata kimafumbo watu wengi utawaokoa kwa hili
     
Loading...