Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa hadharani siri zetu! Ina mantikk ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Jan 1, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Si mara moja ama mbili ni mara kadhaa hapa mkekani, nimekutana na thread kibao membars wanajiumbua kwa kutoa SIRI ZAO NYETI NA CHAFU! . Utamsikia membar anasema ; mf.
    > Nilitembea na na mtu na nduguye (wa toka'ntoke)
    > Nilitembea na Baba/Mama mkwe >Nilighilibiwa nikatoa Tigo!.
    Japokua Membars wengi twafahamiana kwa details bandia, na je? Ikatokea vya kutokea ikaja siku tukakutanishwa tutatizamanaje usoni ? Kukutana na aliekwisha liwa Tigo ? Nyuso hazitawashuka watu ?
    Au kulishawahi toka tangazo Jf membars daima hadi kiyama hawatokuja onana?
    Labda mie ndiyo sijajua umuhimu wa kujitangaza kama si kujidani siri chafu ?
    Zipi faida maridhawa kufanya hivyo ?
    Nini umuhimu wake?
    Naomba kutoa hoja!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    we hulaliiiiiiiiiiii??????
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    we hulaliiiiiiii
    happy new year
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    thanx, mi silali nalinda sungusungu. We hulaliiii?
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nikilala peke yangu sipatagi usingizi ! Lbd kwenye saa 10 hivi ndo walau lepe laja ! Na wewe mbona kama mie ! Nini shida ?
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mbaya ni ile ukute mtu wako na yeye ni member, alafu umetoa bonge la secret......heheh ngoma inogile ile!!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nikilala utakosa michango yangu hapa.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ngastuka na machale kundesa. Source kipipi.
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    KIsweet! Asante kwa contribution ! Apart from it am too suprise kukuona upo kitaa now times, niulize kwa nini ? Sababu mara nyingi hata durin' day light hua wapatikana Kiduuuchu! Aaa nimekumbuka itakua sababu ya mwaka mpya! Labda!
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jibu msumari wa bati !
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Haka ka'source nakaweka kunako hansard! Soucer atajua kwa nini nimekaweka maktaba!
     
  12. p

    pilu JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni vema ujue kua jambo lolote linalo umiza moyo au ambalo sio lakawaida ukiliweka sana moyoni unazidi kuharibikiwa au kuumia plus plus so ni vema kuliweka hadharani ili kupata nafuu, na hapa jf ndo mahali sahihi.

    Kheri ya mwaka mpya wana jf wote!
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Thanks! Then pouuuwa!
     
  14. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Story nyingi zinatungwa na hazina ukweli wowote.hii ni kutaka kuonesha kuwa kila mtu ni mkali katika mambo yetu yale!
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Story nying humu ni za kutunga mkuu.
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Inawezekana labda!
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    PURE N unahisi ama uhakika ?
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahah...! Habari za mwaka mpya Husninyo, shamlashamla zinakwendaje???
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Habari ya wewe Mr. Judgement?? Kheri ya mwaka mpya! Mie nipo kwa uchache sana siku hizi, heheh kahela ka bundle kameadimika labda hii new year nitapata walau vinjuluku......lol!!!
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hallaa! Ebu muambie sourcer ajue ni kwanini umekahifadhi!!!
     
Loading...