Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa bao nje ukiwa kwenye mechi (6x6)

Discussion in 'JF Doctor' started by Malova, Apr 30, 2012.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ukiwa kwenye mechi (kula mahaba), halafu wakati wazungu(sperm) wanakuja ukatolea nje kwa lengo la kuzia mimba. Je kufanya hivyo kuna madhara gani kiafya na kimahaba? Mwenye kujua anijuze.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mabata madogo dogo yanaogeleaaa yanaogeleaaaaaaaaaaaaa katika shamba zuri la bustaniiiiiiiiiiiiii...........!!!!!!!!!!!!!
     
  3. m

    myasis Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hiki ndo kizazi cha nyoka. Chenye kufikiria utamu tuu wa raha ktk nchi ya asali na maziwa tanzania
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    Mkuu@Rose1980 Wanapenda kutembea bila viatu bila viatu katika shamba zuri la bustani.......................................... Wanalia kwakwa kwakwaa kwakwa kwakwaa katika shamba zuri la bustani................
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    Mkuu@Malova Haipendezi ni sawa sawa tu na mtu anayekula chakula kisha akajitia vidole rohoni ili apate kutapika asipate kunenepa je na hiyo pia inapendeza mkuu?
     
  6. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    duh.!! Apo ndo umetoka kuamka unawaza hivyo sa mpka ifike usiku sijui itakuaje...
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ....kwa mbali bahariniiiiiiiiiiii....mawimbi yanatupeperusha.....
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bora piga punyeto / musterbation na yy apige kwanza mkono unabana na kuachia vizuri kuliko kupakana
    Halafi someni leo mna test za Semister mnajua kuna Disco?
     
  9. w

    wasasa Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kama lengo ni kuzuia mimba, hapo utakuwa unatafuta ugomvi. Kwani zipo zitakazo wahi na hutaziona, bado wewe utaamini wazungu wametoka nje. So uwe tayari tu kulea.
     
  10. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama umecheza na DENT last 9t na ukafanya hivyo,then unaomba ushauri hapo andika UMEUMIA... Kama under 18 man kwa PILATO, na kama over 18 jiandae kulea..:nono:
     
  11. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    He! kumbe hayo ndo majibu? hahahaha!
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Utakuwa hujavitendea haki vikojoleo
     
  13. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,164
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    ndio maana tutakuwa tunasikilizia maendeleo kwenye bomba tu, just imagine mtu unaamka unaanza kuwaza ngono..God forbid..
     
  14. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Its ok, it is one of the commonly adviced method for birth control. Wala usichanganyikiwe kutokana na hilo. Familia nyingi ambazo hazitaki kutumia contraceptives wanatumia hii method. Just be happy man.
     
  15. M

    Malova JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo inaweza hata ikawa kwako kwamba hupendi kuwa na watoto wanaofuatana kwa kipindi kifupi na ukaamua kutumia njia hii badala ya psi(condom). ndio nauliza ili nijue. maana hapa nimeuliza kama jukwaa la JF Doctor sijakurupuka. Hivyo ninahitaji kujia toka kwa JF Doctor, wewe mwignine kama hujui madhara basi ni bora ukakaa kimya. Ingekuwa ni swala tu la kufurahisha ningeandika kwenye jukwaa la Mapenzi na Mausiano
     
  16. SAKIS

    SAKIS Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaahaahahaahaahaaaahh!
     
  17. M

    Malova JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wewe ungekuwa unawaza maendeleo hungekuwa JF saizi. Muda wa kuwaza ni sa ngapi hadi saa ngapi?
     
  18. M

    Malova JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii ni kadiri yako. Mimi saizi ndio nalala. Muda wa kazi ni 8 hrs katk secta nyingi. Chukulia mimi ni polisi nilikuwa zamu usiku saizi nalala utasemaje?
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    kama unaogopa tumia ndomu mkuu.Kwanza inaletaga usumbufu katikati uchomoe dahh.Madhara ni kwamba utakuwa umejikojolea mwenyewe badala ya kumkojolea mtu.
     
  20. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribuni kuanadika vitu vya kusisimua. si chini ya kitovu siku zote. je, mmewaghi kufikiria kuhusu maendeleo. sex every time!! duh....! wabongo!!! nitajitoa katika hii JF.
     
Loading...