Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa alama za makovu

Discussion in 'JF Doctor' started by Kimbweka, Nov 12, 2009.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habarini wandugu!

    Ninaomba anayefahamu dawa ya kutoa makovu anifahamishe kama ipo na inapatikana wapi na jinsi ya kutumia, pia inachukua muda gani mpaka kovu kufutika. Natanguliza shukrani
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nina hitaji dawa naomba msichanganye na ile ya kuwekewa artificial skin
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    inategemea ni makovu yaliyosababiswa na nini kama ni moto au ajali pengine itahitaji dawa maalumu ikiwa ni yaliyosababiswa na upele au ukurutu basi ni rahisi iko dawa moja imetengenza kwa miti shamba tu ambayo utaipaka na kumaliza tatizo lako sijui sana kuhusu dawa hizi zinazoitwa za kizungu kwa kuondoa makovu ila hiyo ya miti shama inapatika mmjoa ule Arusha Tanzania kama unahitaji ni-email kwa kitalolo@gmail.com then tuone jinsi ya kukupati pia kwa wale wote wanye magonjwa mbali mbali zipo dawa za nitishamba zenye uwezo wa kutibu malari, sukari, matatizo ya kuumwa miguu pamoja na viongo, tumbo ikiwa ni pamoja na vidonda vya tumbo , HBp, pamoja na dawa za kuinua kinga ya mwili, na mengineyo mengi kwa ushauri mnaweza kuni-email huwa unaweza kutumiwa dawa maali uliko ilimradi uwe na vipimo vya hosp kuthibitisha ugonjwa wako ili uweze kupatiwa dawa sahihi
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    asante mkuu nita ku - email ila makovu yanatokana na ajali ya gari kama kujigonga kwenye chuma wakati ajali inatokea
     
  5. K

    Korosho Senior Member

    #5
    Nov 12, 2009
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 131
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Bio- Oil haiondoi makovu yaliyo deep kwenye ngozi bali yake yaliyo juu juu kama chunusi, upele n.k.
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu, pole kwa makovu lkn sidhani kama hizo dawa za kutoa makovu kama ni njia salama!!!! Bora kovu kuliko 'cancer'
     
Loading...