Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuto do kuna madhara yoyote kiafya?

Discussion in 'JF Doctor' started by G spanner, Oct 6, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba kujulishwa je kutofanya mapenzi(kutojitoa kabisa tangu utoto had ukubwani) kuna madhara yoyote kiafya? Nawasilisha.
     
  2. M

    Ma Tuma Senior Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama kuna madhara basi hata watoto kuanzia day one hadi wanapopevuka wangedhurika.
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna madhara mkuu,kwasababu unakuwa umeukinda ujana wako
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna madhara mkuu,kwasababu unakuwa umeulinda ujana wako
     
  5. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hakuna madhara yoyote.na wale wanaosema kuna madhara ni maajenti wa shetani tu wanatumiwa ili waamasishe uzinzi na zinaaa duniani ila mungu akumuumba mtu iliapate shida kwa kufanya au kutofanya kitendo hicho na vitabu vyote vya dini vinasema hivyo.nawasilisha
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu mbona kama vile unahubiri? Toka shetani.....nasema toooooooooka shetani
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hakyanani lazima sio mzima....
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ma free masons wapo hadi humu!! tumevamiwa!!
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hakuna madhara zaidi unakuwa safe zaidi
     
  10. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kufanya mapenzi ni sehemu ya kuboresha afya, wataalam wanashauri kufanya mapenzi angalau kwa wiki mara tatu, hii itakufanya uwe active 100% na akili yako itakuwa inafanya kazi mara mbili zaidi, na pia unapaswa ufanye mapenzi kwa muda maalum na kwa staha haswa mapenzi bora ni yale
    Yanayofanyika asubuhi baada ya kumka na kabla ya kufanya chochote. Ila unapaswa usifanye kama ni mashindano, goli moja au mawili yanatosha sana
     
  11. ropam

    ropam Senior Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna madhara mkuu...siku utakuja kudondoka usiamke tena! nakumbuka wakati nasoma high school, tulienda ku-donate damu...classmate mmoja baada ya kupimwa akaulizwa na nurse mara ya mwisho umefanya mapenzi lini...jamaa akasema hajawahi!....nurse akamwambia afanye hima amtafute demu wa-do...as in jamaa alionekana kuwa na damu nzito mno kiasi cha kutishia afya yake.
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Kuto kufanya tendo la mapenzi kwa muda mrefu kunaleta madhara katika mwili, huenda ukapata maradhi ya wasiwasi Maradhi ya kutojiamini au kuwana hasira hasira za ovyo bila ya sababu. Kutofanya mapenzi kunaleta mwili wako kuwa mzito,Depression, Stress, kuwa mtu mwenye huzuni ya moyo bila ya sababu na wazimu huenda ukapata ukikaa muda Mrefu bila ya kufanya tendo al Mapenzi .
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    haina madhara
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    tupe ushahidi wako?
     
  15. B H

    B H Senior Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanya mapenzi vinginevyo wajiweka kwenye hatari.
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    aisee! Itabidi unilipie bili ya hospital, maana umenivunja mbavu zangu zoote!
     
  17. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hivi watu mnafikiriaga nn hadi mnaamua hv? Natamani cku moja tukutane!
     
  18. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haina Madhara mi nina miaka 40 sijawahi fanya hata mara moja na bado nakomaa tu.....
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Mkuu humu ndani ya Jamii forums kuna Walokole na Tabia ya walokole huwa hawajifichi popote tu wao hutangaza mambo yao ya Dini. Mimi ninasema tena hili ni jukwaa la J.F Doctor hatutaki mambo ya dini humu kwenye hili jukwaa la J.F. doctor Msituchanganye akili zetu . Mkuu Moderator ukiona mtu analeta mambo ya dini kwenye hili jukwaa la J.F doctor nakuomba bora umufungie asiweze Kuingia kwenye hili jukwaaa ukitaka mambo ya dini Tafadhali nenda hapa bonyeza http://www.jamiiforums.com/dini-imani/

    j
    amani msilete mambo ya Ulokole hapa tupo kuelimishana kuhusu mambo yanayohusiana na afya ya Mtu sio mambo ya Dini nawasilisha mie.
     
  20. ropam

    ropam Senior Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Miaka 40 mkuu?.....sio hali ya kawaida hiyo, unless otherwise mtu yupo addicted na tabia zingine zinazomridhisha kihisiA.
     
Loading...