Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutibua ushindi wa mezani wa JK, Chadema idai kura za Urais zirudiwe kuhesabiwa.....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 2, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mimi siamini kama kuna mtanzania anayejua ni nani chaguo la watanzania katika kura za Uraisi na uchakachuaji umefanywa na NEC wakishirikiana na wasimamizi wa uchaguzi majimboni............

    Majimbo mengi hata idadi ya waliopigakura ya Uraisi ni kidogo ukilinganisha na idadi ya kura za wabunge kwenye majimbo hayo hayo...........there is something fishy here........ na jinsi ya kumpa uhalali huyo atakayekuwa Raisi wetu na asionekane ni matunda ya uchakachuaji Chadema ni vyema ikadi maboksi yote ya kura yarudiwe kuhesabiwa na haki iweze kutendeka na kuonekana ikitendeka..................

    Haki hii Chadema wakaidai mahakama kuu ili kuilinda demokrasia yetu ambayo CCM sasa inaihatarisha mno na hata kutishia amani na usalama wetu.......................

    Hatua hii itasaidia uanzishwaji wa TUME HURU ya uchaguzi......vinginevyo kila uchaguzi tutabaki kusononeka kuishia kuongozwa na viongozi ambao siyo chaguo la wengi hata chembe..................
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ushauri mbovu. Think again. Kuhakiki hesabu ni afadhali kuliko kuhesabu! Pole.
     
  3. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Haya matokeo ya Urais yanayotolewa na Nec hata mwendawazimu hatakubaliana nayo,nawataadharisha nec hii gharama watailipa,Katika wall paper yake kwenye facebook,Dr.Slaa ametutaka tuvute subira atatoa tamko soon na ndo tunachokisubiria.
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikifuatilia matokeo hasa ya uraisi. There is something fishy going on, hata watangazaji wa ITV ukiwasikiliza ni kama vile wanafuata script fulani hivi na kuashiria wazi ni upande gani wanaoupendelea. This is a charade!
     
  5. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jk kashinda sana vijijini cjui kwanini!
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuhakiki hesabu na sio kurudia kuhesabu kura
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hebu kila moja apigie simu bibi/baba/babu/mama yake kule kijijini kwao aulize alipigia kura nani? jibu utakalolipa basi hutashangaa kwa nini JK kashinda vijijini kwa mbali hivi. I did.
     
  8. B

    Bull JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha walokole kinaanza kukosa ustaarabu kama kawaida yao!!!
     
  9. A

    AMETHYST Senior Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waliofaidika na deep green na meremeta na richmond utawajua tu
     
  10. O

    Obama08 Senior Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bull means Ng'ombe na akili zako kama ng'ombe, CCM chama cha mafisadi, wajinga, uneducated, low educated na ng'ombe kama ww, sijui kama hata unajua jina lako maana yake, jina ni kitu kikubwa sana, inatakiwa ufungwe jembe la kukokota ukalime, ur Bullshit
     
Loading...