Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kutetemeke mikono kunasababiswa na nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by The Kop, Mar 23, 2011.

  1. The Kop

    The Kop Senior Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mimi nina miaka 25, situmii kileo chochote lakini nakabiliwa na tatizo la kutetemeka mikono hususan wakati wa kuandika. Tatizo linasababishwa na nini na naomba msaada wa ki taalam kama upo.....!
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    N kuwa na tension na kutojiamini na unachofanya
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    parkinson disease km muhamad ally
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160

    Kutokana na uwezekano huo ni bora ukaenda hospitali.
     
Loading...