Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuterekeza majeneza barabarani ni uungwana.?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, May 26, 2011.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Serikali imeshindwa kuongoza wilaya Tarime.? . na badala yake sasa imekuwa kama ni visasi kati ya wananchi na DOLA. hivi kweli hawa wakuu wa jeshi la polisi hata kama unatumika kisiasa hawana hata ubinaadamu hata chembe..? wao hatokufa (kuuawa) na mmmeua watu iweje basi maiti mzitupe kama mizoga ya kiumbe kisicho na thamani.......? hali ya kuwa wahusika wapo na wamezifuata maiti zao.:mod:
     
Loading...