Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutendwa mara ya kwanza kunauma zaidi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Oct 5, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    This is fact. The more you get used to "kutendwa", the less painful it becomes...
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ni ni hard kuvumilia hayo
    na kutendwa hakuvumiliki kabisa mkuu
    Ni hard kuexperience kutendwa kwa namna yoyote ile
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yes dear
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Naongea kwa experience mkuu...
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu lakini kutendwa hakuzoeleki
     
  6. p

    peter mashaka Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    machungu hayazoeleki, epuka kutendwa. tenda kabla ya kutendwa. soma alama za nyakati, ukiona dalili tenda haraka ili utangaze ushindi ingawa inauma.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kutendwa kutendwa tu. Mambo mengine ngumu kuzoea.
     
  8. M

    Mimi. JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    True that u get used to it
     
  9. n

    ngwini JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutendwa kwa mara ya kwanza ndo kunauma sana....nikikumbuka nataka hata kulia..
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kwa sie ambae we always LOVE the same way with both our feet hapo... It pains the same way, if possible mo'
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...i disagree ....!
    labda mwenzenu napenda tofauti na wenzangu...
    it hurts the same bana...unless huingii mzima mzima kama nifanyavyo [ninavyokosea?]...
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Unajua kwa wanaume kuna msemo (nadhani hata kwa wanawake unaapply) kuwa wanawake ukishawazoea hawakusumbui. Ila ukijifanya loverboy, utaumbuka...
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kusema cha ukweli mkuu (kwa maoni yangu), unakosea. Kuna mambo ya kuamini 100%, sio mwanamke...
    take them easy, take them simple...
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu... naamini umejifunza kutokana na makosa...
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...dahhh, nisipompenda na kumuamini mwanamke wangu nitampenda nani tena jamani,...
    bahati mbaya/nzuri,...heartbreaks zangu zote makosa hayafanani...

    inajionyesha wazi they are not the same... ila the last in line kwakweli amenitenda mbaya sana...nimeingia akili.
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wanasema mtu ujifunze kutokana na makosa yako...
    Lakini inatakiwa pia ujifunze kutokana na makosa ya wenzio, maana unaweza usiishi mda wa kutosha kutenda makosa yote wewe mwenyewe...

    Mkuu mimi japo sina cha kumhofia au kumtilia shaka, lakini nilikopita na nilikoona wenzangu wamepita imenifanya huu moyo niuachie nafasi kidogo ya "kupumua", maana nikijaza fulu, sijui leo na kesho...
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Hiyo ni misemo ikisimamia wale ambao sio wa muhimu kama vile one night stands... Hapa nasemea ile falling in love... Tuko Moyo ambao mwenyezi Mungu kaujalia kupenda.. hupenda again and again and again, hivo hizo heartbreaks zikitokea waumia... Na post yangu ya kwanza nasema yawezekana more tokana na the simple fact kua unapo fall in love when young kidogo uko stupid hivi... Ukiwa grown up you fall in love maturely - thus bana yakivunjika hapo..... Dah!
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...naam, naam...ila wengine au mimi labda nimejaaliwa roho ya ubishi...hata nitendwe vipi bado nakaji reserve ka kumpenda mwingine...maisha yenyewe mafupi haya, acha tu nitupe karata yangu kumpenda nimpendae,...

    ...ikitokezea siku naye akanitenda sitaona ajabu sana...maana naamini kabisaa hataweza nitenda kama huyo aliyepita, labda anitoe roho yangu...[labda hapa nitakubaliana nawe---less painful- heartbreak ikishazoeleka japo i doubt!]
     
  19. n

    ngwini JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli nimejifunza ctakuja kupenda tena kwa kiasi kile maana nilikuwa zuzu!
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    na kuwa mature ndio unatakiwa u fall in love more carefully... sio kichwa, na kiwiliwili, na mikono na miguu...
     
Loading...