Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutembelea Nyota ya Mwenzako!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyakipambo, Oct 8, 2012.

  1. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Nimepita sehemu nikakuta jamaa zangu wanabishana kuwa kuna rafiki yao mmoja nyota yake imechukuliwa na sasa kuna mtu wanamhisi anatembelea nyota ya huyo jamaa hali iliyopelekea maisha ya huyo aliyechukuliwa nyota yake yawe mabaya ilhali ya yule aliyechukua nyota yamekuwa safi.

    Naombeni mnijuze:
    1. Kutembelea nyota ya mtu maana yake nini?
    2. Nitajuaje nyota yangu imechukuliwa?
    3. Nyota yamtu inakaa wapi na mimi nianze kuiwekea ulinzi isije kuchukuliwa?
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hilo swali la tatu ni la msingi sana!
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ya profesa maji marefu st.paka mweusi.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Subiri mtaalamu platozoom aje akujibie hayo masuali yako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mkubwa Jalala

    Mkubwa Jalala Senior Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Nimepita sehemu nikakuta jamaa zangu wanabishana kuwa kuna rafiki yao mmoja nyota yake imechukuliwa na sasa kuna mtu wanamhisi anatembelea nyota ya huyo jamaa hali iliyopelekea maisha ya huyo aliyechukuliwa nyota yake yawe mabaya ilhali ya yule aliyechukua nyota yamekuwa safi.

    4. Je kunauhusiano gani kati ya mtu na nyota.
    5. Je kila mtu ananyota yake au wapo wanao ishi bila nyot?
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Si hata wewe nilisikia unatembelea nyota ya Madame B hahahahhhhah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
     
  11. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaonekana hakuna mtu mwenye ujuzi wa haya mambo?
     
Loading...