Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kutembea na mtu na kaka yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, May 29, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    suppose una mpenzi wako but hajakutambulisha kwa ndugu yake yeyote then mkaachana..ameoa kabisa
    miaka imepita umekutana na ndugu yake kabisa kabisa baba mmoja mama mmoja yupo serias kabisa anakupenda na ndio mwanaume at least anakufurahisha..... ndo anataka sasa akakutambulishe......utafanyeje?
    yeye hajui kama x wako ni ndugu yake...
    hata x wako hajui kama unamdate ndugu yake ....mliwekeana sheria marufuku kuongea kuhusu past .marufuku kuulizana mambo ya wapenzi wazamani ...oly kuangalia wakati uliopo na mbeleni
    wewe tu ndo unajua na ulijua from the begining kabisa ..sema ukakausha penzi likakua na kukua na mwanaume kweli anakupenda kiukweli ilo lipo wazi sio mtapeli kama hao wazushi wengine to hell with them...

    please usitukane hapa nimeokoka siku hizi
     
  2. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,393
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    ni vyema kuepuka uhusiano wa aina hiyo.it is not very safe cku za mbelen
     
  3. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa utamaduni wetu halitakuwa jambo la busara na hasa ukizingatia kuwa ulikuwa unafahamu fika mahusiano kati ya hao wanandugu. Nadhani hata kama umempenda kiasi gani si vema kuwa na mahusiano ya aina hiyo kwani zao lake huwa ni mtafaruku kwa wanafamilia hao ikiwa ni pamoja na usumbufu unaoweza kujitokeza toka kwa huyo x friend.

    Fanya chaguo ambalo kimsingi hautaweza kujutia siku za mbele. GO BLESS U ON UR WAY TO FIND THE ONE AND ONLY HUSBAND/WIFE TO BE
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    smile listen to ypur heart, kikubwa u dont double them! ila its the right tym uwe wazi, mwambie mapema ili aamue what to do, but am sure kama anakupenda kiukweli hatazungusha, coz phase ya ndugu yake ilishapita, now its his turn.
     
  5. S

    Shaabukda Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kimsingi sioni kama kuna ubaya wowote. Kidogo kungekuwa na kigugumizi kama ungekuwa ulishazaa na huyo ndugu yake.

    Tatizo ni kuwa hujawa wazi kwa huyo mdogo mtu kuwa 'ulishamvulia' kaka yake. Sasa hili linaweza kuwa tatizo kubwa kama mdogo mtu akijakujua baadae kuwa uliwahi kuhusiana na kaka yake....na hasa akilijua hilo kupitia kwa watu wengine.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwambie ukweli uone atasemaje. Kama yeye na wewe wote hamuoni tatizo muendelee.
     
  7. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,393
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    linda moyo wako kuliko vyote ulingavyo snce ndo chemi chemi ya uovu wote.moyo huwa mdanganyifu na un ugonjwa wa kufisha!!!!
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mapenzi huambatana na wivu, busara ni kuongea na huyo mwenzi wa sasa ili upate mawazo yake maana ndiye pekee anaweka kuwa muathirika kama lolote baya litatokea.
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Smile umenikumbusha kisa cha my two bros.
    Kaka yangu mkubwa ni shy, si mtongojazi sana. Alienda kumvisit mdogo wake my other bro aliyekuwa kwenye lililokuwa jimbo la Rostam. So my bro akamtoa big bro, wakaenda disco back then. My bro ambaye ni mwenyeji yeye ni player, so akamwambia kaka yake, just point at any girl utaondoka naye.

    So kaka yangu akapick a gal na tru my player bro akaunganisha big bro akaspend nite na yule shori. Then likizo ya big bro ikaisha akarudi chuo. My player bro, akampitia tena yule shori just for the sake of it (he was a player remember). Akaja akapata matatizo kazini akakimbia, we didnt here from him kwa miaka kama minne hivi. Huku nyuma my shy big brother akarudi kumtafuta yule shori; na ndiye mke wake mpaka sasa.

    My bro alivyokuja kugundua kuwa yule dada ndiye shemeji yake aliumia sana; akasema l wish angeniambia intentions zake. So my big bro never knew anything.


    Back to you junior sis, angalia kama uko comfortable halafu ongea na EX wako muulize kama naye yu confortable; then you dont need to tell ur knew bro, kwani atakuwa siku zote na hisia kwamba mwaweza kumbushia. Kikubwa ni kupunguza ukaribu na huyo Ex wako once you join the family.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwa nini?
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    usiongee kuhusu x halimuhusu ana maisha yake ...
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mi huwa natembea na mama yangu siku za jumapili wakati wa kwenda kanisani.

    Kwanini hao wasitembee?
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    my revenge will start from there.....
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    chagua fanya kitu ile roho inapenda,maisha yenyewe mafupi
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    si nilishamwambia niliachwa kwani lazima utaje ni flani?
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Revenge ya nini sasa? Do u still have grudges about ur X? Nahisi waweza tumia nguvu na muda mwingi kwenye revenge kuliko kunurse ur knew found love!
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huo sasa moto unaoutaka ukuwakie, tena wa petrol! wale ni ndugu kumbuka, they share blood, wamekua wote, kimpatacho kaka mtu, mdogo mtu huwa concerned, mwambie dont hide, atakapokuja kujua, atakumwaga mazimaaaaa! na ndio ubaya na ubovu wetu walio wengi, huwa ni ngumu sana kufunguka toka mwanzo, its beter kuwa wazi mapema!
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    just wait ..and see my dear..
     
  19. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mh!!!!!!asubuhi ya j4 we unawaza mapenzi!!!!!huchoki?mapenzi hayana mwisho yalikuwepo tangu Adam na Hawa,na leo yamekuwepo mpaka Adam Malima na mnyarwanda wake aliyemuibia,kesho ni mimi na wewe,na yataendelea,fanya kazi wewe,ningojetuje tukutane nikupagawishe!!!!!!!
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani kuna shida gani ?
     
Loading...