Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutembea na housegirl au kumtamani housegirl ni uchizi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 20, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Haiingii akilini mwanaume mzima mwenye mke kumtamani housegirl.

    Siku atatamani binti yake
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Housegal naye ni mwanamke/binti sioni ni kwa vipi unamtenganisha na binti wa muhusika!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    hivi wewe ni jinsia gani kwani?????
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuna housegirl na housegirl... usichanganye mambo. lol
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwanaume au Housegirl???
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hakuna uchizi hapo housegirl ni jina tu. Unaweza kukuta huyo housegirl mzuri kuliko mke..

    Sema sio tabia nzuri kufanya hicho kitendo wakati upo ndani ya ndoa
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hivi HG si mwanamke/binti?
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata nje ya ndoa huruhusiwi, ni sexual harassement sababu consent yake inatoka katika circumstances zisizo wazi: amekubali sababu anataka au sababu anakuogopa boss wake?
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    hujambo wewe..
    kuna uzi nilikuwa nasubiri uchangie na ule mkwara wako wa
    'nikichangia nitaharibu hii thread 'lol
    umeiona???
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Labda kwa vile anaitwa Housegirl ndio maana wanaona sio mwanamke lol!!!
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    RR.
    Ni kweli unachosema lakini kuna wengine uwa wanafanya hivyo vitendo kwa mapenzi ya kweli kabisa mpaka wanatangaza na ndoa.

    Kama anakuwa na mke uwezi kumuoa, housegirl atakuwa mtumwa wa mapenzi kama unavyosema
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Labda kwa umerudi nyumbani uko bwaksiiii ndo pepo la ngono likuanze hv unaanzaje kumtamani mtu full kunuka kikwapa,vitunguu,ana masizi ya mkaa,inataka moyo wa kibazazi kweli kumtamani duh haaingii akilini etiiii housegirl duh!!
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa, kuna wengine wamenona.
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo house girl haolewi?

    Housegirl ni kazi kama wewe unavyoenda kazini kwako

    Sioni kwanini mtu aache kutembea naye kama anafanya kazi zake vizuri, na anafaa kufanya na mambo mengine pia
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    This makes sense
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Cjaelewa maana yake.. Nahisi utakua umepigiwa housegirl wako na mdingi wa jirani, Hii mada sio bure unataka kutoa hasira zako tu.
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mimi nina waheshimu kwani ni wanawake kama sie tena sometimes wana tabia nzuri kuliko maza house wengi BUT si vizuri na wala si tabia nzuri kufanya nao hayo mambo.

    Wengine wameolewa kabisa baada ya maza house kuleta za kuleta! Mie nina ndugu yangu ameoa msichana wake wa kazi baada ya mkewe kugeuza chumba chao dangulo! na sasa wana miaka lukuki ndoani na watoto walioko sekondari!
     
  18. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    hujui wewe housegirl ni jina tu hata demu wako anaweza kuwa housegirl mm nawapenda sana hasa wakishaanza kupendeza sitoki ndani tena ukitaka kufaidi unagonga bila kondom kumuenzi mwalimu!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    ukiona hivyo ujue huyu jamaa na bahati ya kuwa na ma house girl wabaya
     
  20. h

    hayaka JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani house g hatamanishi? Au hawezi mapnz kama wanawake wengine. Wanawake wengine wana nini ambacho cha hg hana?
     
Loading...