Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutembea na house girl

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngomo, May 11, 2012.

  1. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kumekuwepo na malalamiko ya akina mama siku hizi kwa waume wao kuwa na mahusiano na ma house girl wao. Je tatizo ni wao kutotimiza wajibu wao au ni tamaa tu za wanaume nipeni jibu
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sina jibu!!
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama ni tamaa za wanaume ni kama ugonjwa wa akili, kwasababu kutembea na house girl ni zaidi ya tamaa, hebu fikiria hata kama una tamaa kuna wanawake wangapi nje ya nyumbani kwako? Hii haina tofauti na kutembea na bint yako alafu iitwe tamaa????????????
     
  4. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo wanayo fanya haya mambo wakapimwe akili
     
  5. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    kwa hiyo ni ┬Ępoa tu
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    NA wake zetu nao wanachangia,kila siku mke anakuambia amechoka,hana hamu,kwa nini housegirl asipewe promotion?
     
  7. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siku housegirl nae akisema amechoka utampromote bint yako?
     
  8. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kumbe promotion tu inamaana wote umewaajili
     
  9. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Salute Mkuu. Wanadai eti ni kwa sababu housegirls wanaachiwa majukumu mengi ya nyumbani. Sie kwetu tulizaliwa mabint watatu, tangu tumekuwa na uwezo wa kufanya kazi mama yetu alikuwa anatuelekeza tu nini cha kufanya nasi tunatimiza yoote. Kuaznia kupika, hadi kufua kwa kupeanan zamu tu? Je, nasi tungepaswa kufanyiwa kama mnavyowafanyia housegirls kwa sababu tu tunafanya majukum yoote ya nyumbani?
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hakunaga tatizo linalo weza justify cheating bwana,
    acheni kujitafutia sababu ha kuwasaliti wake zenu
    Kama mke hatimizi wajib si umwache ukamuoe HG?
     
  11. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hili la akili linamantiki kidogo kwasababu mtoto wako wa kumzaa naye anaweza akawa anafanya majukumu yote still usimfanye kitu chochote
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    House girl anapo chukua jukumu la mama mwenye nyumba basi baba ana haki ya kuomba hata mchezo wa 6x6
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    yeeeeeeees!
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ni uenda wazimu kama siyo imani za kishirikina tu
     
  15. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    na mama akitembea na hiuseboy patakuwaje hapo
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mchezo wa 6X6 ni reward kwa kazi mama anazo zifanya mchana, sio?
    anae fanya kazi, mwisho wa siku unampa mshahara wake kwa game ya 6X6?
     
  17. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni partial responsibility yake
     
  18. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ni tabia ya KIZINZI ya waume zetu, kuna wanaume wangapi duniani ambao wanakuwa ndani ya nyumba ambazo zina mahouse girls,! hii ni tabia ya mtu na mtu, mwanaume mwenye kujiheshimu na kushinda nafsi yake kamwe hawezi kufanya haya! mwanume wa namna hiyo anaweza kumuingilia hata mtoto wake wa kumzaa awe wa kike au wa kiume! hao hakuna house girl kuachiwa wala nini! tabia tu !
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Ni ujuha,ulimbukeni na upuuzi kulala na beki tatu wako.. utafikiri ulilazimishiwa mke bwana?

    Its unjustifiable aisee..
     
  20. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapa ni kuhalalisha uchafuzi wa mazingira. Mie nauita uchafuzi wa mazingira, kwani mtu hachagui pa kumwaga uchafu wake, hawatofautiani na wanaokojoa barabarani, huku choo kipo hatua chache tuu kutoka mahali alipo
     
Loading...