Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutekwa Kwa Ulimboka Ili Kujilinda Tutembe na Mabaunsa/au kwa makundi? ya kidini/kikabila/kiujirani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by August, Jul 1, 2012.

  1. A

    August JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,677
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Hivi serikali yetu sikivu inataka sisi wananhi tufanye ili kujilinda kutekwa iwe na Polisi wa ukweli au waungo? tukitaka kushikwa na Polisi tugome au tu resist arrest? au tupigane maana imekuwa taabu kidogo kutofautisha Polisi anaye ku-arrest kwa jambo la kweli au ndio hivyo kwa jambo lisilo rasmi
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama una wasiwasi kwamba wataku-ulimboka naomba ajira ya u-bodyguard kwako. Nina hakika utakuwa salama siku zote kwani hakuna atakayethubutu kukuteka wewe. CV yangu ni picha yangu hapo juu.
     
  3. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiambiwa " Uko chini ya ulinzi tunakupeleka kituo cha polisi" Kimbia ufe! au pigana kufa kupona hapo ulipo !
    Uwezekano ni mkubwa ukapelekwa Msitu wa Mabwepande kung'olewa kucha kwa plaizi!

    Nchi yetu ina Binadamu wanyama waliowazidi wanyama wenyewe!
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yani saivi sijui nani polisi wa kweli na nani wa uongo, kila mtu atafute bastola wakikufuata ni ama zao au zetu
     
  5. d

    dbwogi Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi hawachelewi kutafuta njia za kupambana na hijack na arrest za namna hiyo...si mnajua law of the jungle ....everyone looks for means to survive
     
  6. Eric Cartman

    Eric Cartman JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,052
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Kwanini unataka kujilinda kwa kuigopa serikali if the whole population took those measures who'd protect who. We acha tu usalama wako chini ya polisi unless your bound to annoy many yakikukuta ndio zitaanza conspiracy theories who harmed August. In the case of our Dr. Ulimboka, dude managed to annoy many in a short space of time it is not fair to point a finger at one angle.

    I suggest you watch who killed Jessica Rabbit this sunday with the family or better still since its Sunday i recommend you relax by reading and investigating about this annoying character who managed to annoy many in his life time Thomas Cromwell - Wikipedia, the free encyclopedia

    Have a blessed day
     
  7. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,596
    Likes Received: 1,304
    Trophy Points: 280
    Wale mabingwa wa WUSHU na TAIKWOND wafungue vituo tuanze kufanya mazoezi ya kujihami maana hii sasa imekuwa balaa. Wakijidai kukufuata unawashushia kipigo heavy. Wakuu hali siyo hali tuanzeni kujifua ki-sawasawa nchi ya M'kwere haieleweki sasa hivi na ukizingatia Rais mweyewe dhaiiiiiiiiiiiiiiifu
     
Loading...