Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutapika Damu kwa Mtoto wa umri wa Miaka miwili tatizo nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mtali, Dec 21, 2011.

  1. Mtali

    Mtali JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,976
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ndugu wanajamii humu ni wiki moja imepita nimeshuhudia mtoto akitapika damu kwa wingi hadi niliogopa kwani sija wahi kuona tatizo kama hilo. Hivi tatizo hili linatokana na nini? Na matibabu yake ni yapi? Na matibabu yanapatikana wapi ndugu zanguni? Nahitaji msaada wenu kujua hili na kulishughulikia.
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wahi haraka hospitali. Kuna wakati mtoto anatokwa na damu puani ila anameza damu (usingizini) alafu akiamka anatapika damu. Ila anaweza kua na shida nyingine kubwa zaidi... pole sana.
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kuna matatizo ni ya kuwahi hospitali kwanza kabla ya kuanzisha sredi jibaba
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hebu mpeleke mtoto hospitali kwanza ndo uje uje jf kuuliza
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yani mkuu wiki moja imepita mtoto unatapika damu bado unaulizia matibabu yanapatikana wapi?

    Hujui hospitali nini?

    Please mpeleke hospitali mtoto na siku nyingine sio kutapika damu tu bali hata kuharisha damu ni lazima umpeleke mtoto hospitali haraka sana.

    Tunaitaji kuelimishwa sana mambo ya afya, hii noma.

    Kila la kheri, Mungu amsaidie mtoto apone.
     
  6. Mtali

    Mtali JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,976
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nashukuru kwa ushauri wenu nilifanikiwa kumtibu kwa wakati husika....... Hii thread nili ileta baada ya kutoka hospitali.... Nashukuru Mungu ali mnusuru katika hali hii..... Godbless U all.....
     
Loading...