Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutapakaa kwa maji yaliyokwisha muda wake - musoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilumbi, Oct 15, 2012.

  1. k

    kilumbi Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muda wa siku mbili sasa nimekua nikikutana na maji yanayokaribia kwisha muda wake ama muda wake wa kutumika kuwa umekwisha kabisa.Leo nimenunua maji ambayo muda wake wa kutumika uliisha tangu tarehe 11/10/2012, tena tumenuua KATONI MBILI toka kwa muuzaji wa jumla hapa MUSOMA. Halafu nawapigia TBS SIRARI wanasema hawawezi kushughulikia ishu hiyo hadi nipeleke risiti kwao halafu twende dukani kuthibitisha madai hayo, hivi huoni kwamba huo ni uchochezi na Mfanyabiashara huyo? Habari nimeshawapa lakini kufuatilia inakuwa ni kesi yangu tena.

    Hivi TBS wanafanyaje kazi, mimi nadhani wanapopata taarifa ni jukumu lao sasa kupita MADUKANI na kukagua bidhaa ili kujua ubora wake na si kuniingiza mimi kuwa sehemu ya kesi. Naomba wakazi wa MUSOMA tuwe makini na maji haya toka Kampuni ya RWENZORI kwani ni hatari kwa afya zetu IMG_4279.JPG
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeyanywa kidogo hata mie mzee! niliyanunua katika duka moja katika barabara ya uhuru! huku nikishangaa kwa nini maji ya uganda (Mt.Rwenzori) yapatikane kwa wingi hapo musoma ilibidi fasta nicheki expr date duuuuh! 02.10.2012 nilkimrushia chupa na maji yaliyokuwa yamebakia mwenye duka nikasepa bila kumlipa!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Tanzania Jalala
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Baada ya expiry date kuna window ya miezi mitatu kwa bidhaa kuweza kutumika (normally) bila ya madhara kwa afya

    That being said, hawaruhusuki kuuza bidhaa hizo. TBS iwajibike
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mbona hata ya kwenye mito yote na ziwa vick yame expire.
     
Loading...