Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutana na Selebu Mboni

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, May 24, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]

    Huyu bibie Mboni nasikia alishawahi toka na Samuel Etoo wakati Cameroon walipokuja kucheza na Taifa stars...Ana kila sababu ya kushangilia ushindi wa Inter
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mfunyu unafanya kazi kwa shigongo au?
    Hebu rudisha ile avatar yako basi nipate apetaiti.........
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeeh kumbe?
     
  4. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aah! Jamani kwani vp? Mbona mnatupia details in a half way? Mboni(ya jicho) au na baada ya hapo ni nani Baba yake? Au nyusi au kope... Nogesheni hadi mwisho jamani...
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na alipokuja fali ipupa hakucheza mbali sana, kwenye ile shoo yake jamaa alikuwa anawashika hawa mademu kama malaya wa kununua street. uyu mboni noma lol, acha tu aitwe cerebrity.
    Lakini ndo hivyo , ataishia kuvaaa Tshirt, E'too mweneyewe wala hata hamkumbuki. inauma sana.
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ni nani huyu dada,mwanamziki au?.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mjasiliamali
     
  8. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Mie ndo wanitonya hiyo khabar maridhia, hivo wao ndo kazi yao hiyo kushikwashikwa tu! Na jamaa waking'oa nanga basi ndo inakuwa hadithi tu, ah! Jamani dada zangu enh! Jitahidini basi angalau mfanye kitu kinachoonekana, mbakisheni mmoja angalau tujue nyie wabayaa! Enh! Sio mwishie kuandikiwa barua pepe! Mara oh! Nimikukumbuka au ntakuja... Na n.k... Wekeni hishma ya nchi kidogo... Enh! Kaka zenu nasi tupete.. Mbona madodo yanakolea vipi hawa masupa ya ustaa? Hayang'olekii..
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usikute Eto'o hakubeba hata huo mzoga ulijipendekeza tu.
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    huko dar kitu kidogo tu kinakufanya uwe celebrity.....
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamani tuelezeeni basi.....huyu dada ni nani hapa mjini? anafanya shughuli gani? Mwenye details zaidi azimwage jamvini......!!
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tena uchafu uchafu hivi, yaani utakuwa maarufu fasta
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    shughuli pevu.....
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mjasiliamali ana duka la viatu na vipodozi, liitwalo Chocolate Princess Boutique Lipo Mikocheni karibu na Kwa Mwalimu kwenye maduka mapya katika jengo la kiota maarufu cha 'Talk of Town' katika barabara iendayo Rose Garden.

    [​IMG]

    Ni muuza sura pia maarufu mjini, sehemu yeyote akiwepo lazima ahakikishe ame hit na kila mtu amemjua!
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmmh Dr. Manyuki wee ni mpana duh!!!!

    na wewe ni selebu??
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ndugu yangu, huku hata ukiachia ushuzi tu kwenye daladala na clouds wakakujua basi wewe ni celeb... ila sijui ni wanachanganya celebrity na cerebral disease? maana wote wanaojiita ma-celeb ni ma-cerebral tu!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Utakaaje Dar uwache kujua hawa wauza sura!
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Siku hiyo na Fally alicheza naye alivaa suti ya rangi ya khaki ikiacha kitovu na embe dodo nje mwaa loh huyo Mboni kweli ni Mboni ya jicho, ni mtoto maridhawa saana,hakika ukiwa mtu rijali lazima utapata mwasha washa umuonapo,Mungu kampendelea bana,tatizo anapenda wale walio matawi ya juu a.k.a wenye sifa na walionazo,ukiwa lofa utaishia kumuona na akina Etoo na akina Fally
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    yaani nimecheka mpaka nimeliaaa...haaa
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Hahahahah kwenye list ya Mseminary Amatus nadhani aliwekwa
     
Loading...