Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kutana na Mr WAKATI NDIO SASA,...niuliza lolote lile ujibiwe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Oct 23, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wasalamu
    Leo naomba kujitokezahadharani kwa mara ya kwanza nikiwa nawazo tofauti kidogo,nitaomba kuulizwa lolote kuhusiana na mimi,[​IMG]niulize lolote ambalo ungependa kujua toka kwangu.



    wenu katika michakato
    -------------------------
    WNS
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    1. Kwanini umegoma kutahiriwa, huo mkono sweta haukusumbui?
    2. Utaacha lini kupiga punyeto?
    3. Kwanini umesitisha dozi ya ARV

    Ni mimi tu nimebakia, ni mimi kuwaleteeni habari.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    1.sasa hivi saa ngapi?
    2. Vipi umeolewa au unamchumba?
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kisayansi, kwanini watu wafupi huwa wabishi sana katika kitu chochote wakiwa wanabishana na watu warefu. Kuna uhusiano wowote kati ya kimo chao na ubishi?
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    1. Nimegoma kutahiri,pale tu baada ya kusitisha harakati zangu za kumpata charminglandy nafikilia kupanga tena kutahiri endapo ntapata mtu kama FP na warembo wengine kama hao
    2. Nazani sitaacha kwakua napata raha bila hata kutumia Dume, kama uamini C6 kaoa lakini hajaacha Judgment hajaacha hata wewe mwenyewe hujaacha.kifupi si rahisi kuacha.
    3. nimesitisha baadaya ya kuombewa nikapona kabisa,na nilipoombewa lile pepo la kumlavu cl likatoka

    ongeza swali lingine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa ni saa ya ukombozi ambapo wale walioko madarakani kwa njia haramu makalio ya vibrate
    sijaolewa kwakua ,i si mwanakuolewa ni mwanakuo kama unabisha nitengee uone mi nakula tu
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona madame b si mbishi?
     
  8. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nauliza je hicho kipara utosini ni orijino au fake? Pia ni kwanini unapenda kuvaa suruali bila mkanda?
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Nasikia ulifumwa na mme wa mtu vp haya ni ya kweli?
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je wewe ni handsome kama hiyo avatar yako?
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Leo! Hakika umenikosha arifu... Umekuja kiutu uzi...kiutu uzima chali'angu, hata masela wa R-chuga wamekufagili... wamekufagilia mwanangu. Keep it up that way.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    Je umeshapata mwenza?
    Au ni kukabidhi kwa pretty n?
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Loya waguma! Huyu jamaa yetu WNS madhali keshakuwa ana haki ya kupata mwenza ila wasiwasi wangu ni pale atakapokuwa anamuita anaita CL my wife wake mpya! Mazoea yana taabu!
     
  14. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Harakati zako za kummiliki charming lady zmeishia wapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    Kuna kifaa kipya kinaitwa pretty n kina mfaa sana! Itabidi tumkabidhi kwake!

     
  16. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    kimeshakaguliwa?
     
  17. W

    Wajad JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwa nini ombi lako kwa CL halijafanikiwa kwa muda mrefu sasa?
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    wewe ni nani? kwanini uliachana na id ya wakusoma
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nilishamkagua on behalf of Asprin kwa kuwa pretty n yuko hapa Arusha nami nakaribia kurithishwa mikoba na babu ODM.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mkague vizuri, mimi ndo ntamilizia akija huku. anaonekana mtamu sana kukagua. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...