Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutana na Julius Malema - raisi mtarajiwa wa Afrika Kusini

Discussion in 'International Forum' started by Nyani Ngabu, Apr 12, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Huyu kijana hana akili vizuri akiwa rais wa SA ubaguzi wa rangi utarejea kwa kinyume cha waafrika kubagua watu weupe.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Nakwambia wee acha tu! Yaani eti aje awapiku watu wenye calibre ya Cyril Ramaphosa na Tokyo Sexwale.....I can't believe it but we'll see
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Mnaposikia watz wanapondwa mawe huko mtaroni eleweni kuwa huyu kijana na kakake Zuma wako nyuma hasa kwa sera yao ya WAZAWA kwanza!
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    This guy makes no sense and is contradicting himself with every word he says. He owns a house in the suburb and a $750,000 car but does not consider himself rich. Yani na a whole lot of mambo jambo. Every sentence goes against the last. Huyu asi danganyi he is not a communist but an opportunist.
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Subirini na ninyi mmpate Emmanuel Nchimbi ndipo mtasema!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
  9. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Huyo kijana hafai kabisa ... atawarudisha wasauzi nyuma kwa miaka mingi sana!
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Julius Malema:The guy is a blood racist.....huyu akiwa prezzoo Sa itarudi nyuma kwa lightning speed

    Yaani mimi huwa namfananisha na Emma nchimbi wetu katika style yao ya kisiasa.Leo hii hata zuma anaonekana kama mfuasi wa julius Malema.Shule yake ni dhaifu sana plus utoto na kiburi cha kipuuzi.Hata hivyo huyu jamaa anasaidia kuonyesha kwamba bado blacks SA wana grudge na wazungu.Seriously kama huyu jamaa hatadhibitiwa ataigharimu South afrika vibaya sana

    Kwanza kwa kuchonga deal za kifisadi huyu mkulu ni namba one,dirty politics ndo mtaji wake mkuu ktk siasa
     
  11. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Black Stalin in the making. I read his blog and my conlusion is that he is just another baffoon.
     
  12. O

    Ogah JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hivi huyu jamaa ana elimu gani............
     
  13. O

    Ogah JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    .........i think you are right
     
  14. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    wananchi walimchagua huyu kuwa kiongozi wa vijana ANC sio? That means ana watu wengi wanamuunga mkono na sera zake...inatisha kwa kweli!
     
  15. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hahahahaha, wanatakiwa vijana kama kumi hivi kama JM ili wasaidie kuwaadabisha wazungu kwani wanashikolia kila kitu. waafrika wengi bado wanaishi kama wakimbizi, kwenye nyumba za kajamba na nani?
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Elimu yake ni high school

    Halafu sasa huyu mkuu atasema vipi anawapigania watu maskini huku yeye akiishi maisha ya kufuru?na je hizo allegetions za ufisadi je?
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Apr 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    This one here takes the cake......

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walianza na Mandela , akaja Mbeki waliofuata wanajijua wenyewe! Zuma ameanza kutumia akili siku hizi..wakati Mbeki raisi, Zuma alikua anapenda kuropoka kama huyu JM..ili kupata support ya watu...sasa hivi Zuma ameonja joto/pressure ya madaraka na kuamua kubadilika ..juzi juzi kanona ni bora kumwambia bwana mdogo aache kuropoka ovyo..lakini tatizo bwana mdogo hana njia nyengine yakupata support ya watu wachini (walio wengi) zaidi ya kuropoka...
    sasa kama ndio next president huyo sijui...mimi sikudhani hata siku moja Zuma atakaa kwenye kile kiti...lakini leo yupo...huyu kichaa might be next!
     
  19. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #19
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Born 1981,nadhani utoto pia unamzingua sana huyu dogo plus elimu nyembamba
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa kama akiweza kudunda salama katika safari yake ya kisiasa kwa mitazamo ya hovyo hovyo aliyonayo basi atakuwa mtu wa aina yake. Anaonekana kama anachimba kaburi ambalo sharti aanze kwanza kutumbukia mwenyewe.
     
Loading...