Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutana na akinamama wa Zimbabwe wanabaka kisa mbegu dume na ushirikina..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Oct 17, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Nimepitia khabari hii na ikanishtua.........ya kuwa ushirikina unavyowachochea akina mama Zimbabwe kubaka wanaumme ili kupata mbegu zao kwa ajili ya nguvu za giza.............jisomee...........wanaumme waliozoea dezo ya kuomba lifti ndiyo waathirika sana na huu ubakaji.........


    Zimbabwean women in court over sex attacks on hitchhikers


    [​IMG]
    A road near Harare. Sophie and Netsai Nhokwara, Rosemary Chakwizira and Thulani Ngwenya allegedly drove around looking for hitchhikers to pick up. Photograph: AP
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    hii kitu inafanana sana na ule ukatili dhidi ya albino.......................utapeli wa tajirika harakaharaka...........
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ah hii dunia inajiishia sasa!
    Siwapatii picha washkaji zangu hapa bongo kama hii mambo ikianza kwa Mashangingi ya mjini hapa!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    vijana wenye kiu ya ngono ya bwerere wanaweza kufikiri wamepata vya bwerere.............
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mwanaume habakwi,anasimamishaje?
     
  6. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo tatizo letu vijana ulimbuken umejaa ila sijapenda ukatili huo!
     
  7. F

    Ford89 Senior Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nijuavyo mimi kwamba moja ya sababu ya kutosimama kwa uume ni hofu.
    Sasa hawa wanaume watasimamisha vip waka tayari wana hofu moyon?
     
  8. innovg

    innovg Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    siri ipo hapa........................kwanza anashikwa kwa nguvu lishwa madawa ya kulevya.......................halafu akiwa nusu kaputi midada hii inaanza kumpapasasa sehemu nyeti huku kavalishwa kondomu.........................mpaka akojoe tu.....................kazi wanakuwa wamemaliza...................haitofautiani na ile ya kuuza shahawa kwa kuangalia video za triple x...................huku ukijipiga punyeto..................all for hard cash.........

     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    ukiwa nusu kaputi hofu nayo inatoweka............................hizi za madawa ya kulevya hata wachuna ngozi huzitumia sana.......................muathirika hujikuta akifanya vitu ambavyo hata kichwani havieleweki kabisa............
     
  11. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh nimeishiwa pumzi..anyway ntarud i wapendwa
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    karibu tena..................
     
Loading...