Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutana DR Charle wa Muhimbili!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zamazamani, Jan 15, 2010.

  1. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Dah
    Huyu 'dokta' inasemekana amekuwa akitibu wagonjwa pale Muhimbili bila kuwa na ajira wala kufahamiKa na mtu yeyote kwa kipindi kidogo...Wafanyakazi na wagonjwa wamekuwa wakimlalamikia kuwa anawasumbua kwa muda mrefu...yeye anadai ameletwa na bosi wa pale...Ninachojiuliza hivi inawezekana mkafanya kazi na mtu ambaye hajulikani ametokea wapi...then haeleweki anachofanya ..mnaendelea kulalamika kuwa anawasumbua wafanyakazi na wagonjwa halafu kazi yenyewe ni sensitive kama udaktari tena katika hospitali nyeti ya Muhimbili???Nimeshindwa kupata picha ya jinsi huyu jamaa alivyo savaivu kipindi chote pale MNH...kama kuna mtu aliyeelewa au mwenye nyeti zaidi amwage hapa.....
    habari zaidi soma http://www.mwananchi.co.tz/newsrids.asp?id=17299
     
Loading...