Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutamani sana wanawake

Discussion in 'JF Doctor' started by Yo Yo, Feb 14, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nina tatizo hilo kila shori mkali anaekatiza mbele yangu basi namtamani....kimapenzi....najiulizaga peke yangu huu utakuwa ugonjwa..despite nina shori mkali nyumbani lakini bado haka ka tatizo bado kananiandama...
    I know it is not easy to be loyal nowadays...temptation of women is so strong to handle.....Nisaidieni wakuu hata kwa ushauri..
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hilo ni pepo la ngono unatakiwa ukemee au ukapungwe!
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nenda ukaombewe uondokewe na pepo la ngono. Huna kingine kinachokusumbua bali hilo pepo.
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    pepo la ngoni hilo. Inabidi uombewe na hilo pepo likemewe!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Ni dalili kwamba una upungufu wa nguvu za kiume! Mtafute MziziMkavu haraka
     
  6. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nenda kwa watumishi wa Mungu(pastors) wakemee pepo hilo litatoka tu.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0




    aiseee kuna wakati hata kanisani akili inaruka na hizi nguo wanavaa mashori wa siku hizi church basi inakuwa balaa sana....
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    arifu aiseee hakuna uhusiano kabisa hapo...
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    Yo Yo huna tatizo lolote....hivyo hivyo ndo uanaume huo....hakuna mwanaume rijali asiyependa kuangalia vitu vizuri bana....keep it up.....you are a real man....braaavoooo....

     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aiseeeeeeee
     
  11. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fuata mwili wako,yaani upe mwili wako kama unavyodai,with time mwili utaona kawaida na tamaa itaisha
     
  12. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama nakuona unamchungulia.
     
  13. Mahanjam

    Mahanjam JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 298
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Na hao wenye kuvaa hivyo vijinguo hawana lawama, yaani wanatufanya hata ukifika home mtu unakuwa ushakinai kuona na kwa sisi wanaume ni kitu mbaya mno. Ladies we will still adore you no need to walk around half naked!!!!:eyebrows:
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ku-appreciate uumbaji huko Yo Yo sema wewe unawavua nguo kabisa hao wanawake wapitao anga zako. Pole mkuu!

    Halafu ukiendekeza utalemaa hivyo hivyo..usiwe unakodoa macho sana!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    daah kaka hilo ni tatizo kubwa aisee. embu weka picha ya shori wako hapo tukupe majibu.
     
  16. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kaka wewe kidume...
     
  17. M

    Mbundenali Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi mwenyewe hasa vichuchu vidogodogo under 14 vinanichanganya sana.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nicheck nikupe spidi gavana ya kuzuia kutamani tamani wanawake
     
  19. n

    ngokowalwa Senior Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa kama ni pepo ukienda kupungwa si unaongezewa pepo jingine la kulituliza hilo lililomo tayari siku nalo likitibuka unapungwa tena unaongezezwa jingine mwisho wake unakuwa kijiwe cha mapepo - lol
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo inabidi avae mawani ya mbao?
     
Loading...