Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutalii south africa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tanga kwetu, Jan 10, 2011.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    mimi ni mfanyakazi wa serikali. nina mke na mtoto. kazi yangu inanilipa vizuri tu. nahitaji kutembelea Afrika Kusini kwa mapumziko mafupi ya wiki moja mwanzoni mwa march,2011. natafuta taarifa za visa requirements kwa internet sijapata. naomba kama kuna mtu anajua anipe hints.
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hakuna visa kwa sasa ndugu yangu we!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nakushauri uende ubalozi wa RSA nchini Tanzania (kama upo)

    *** Hakuna haja ya kwenda SA kutupa hela, nenda mbugani, mlima kilimanjaro, Zanzibar, etc. Nina uhakika hujawahi kanyaga hata mikumi wewe :)
     
  4. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...nini kinatakiwa katika category ya watu na purpose kama yangu?

    asante in advance!
     
  5. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    CBZ asante kwa ushauri wako. Mikumi NP nimeshafika mara 4 na mara ya mwisho ilikuwa tarehe 27/11/2010 katika kusheherekea graduation yangu. Serengeti NP mara 2. Ngorongoro mara 1. Bagamoyo mara 1. Amboni caves mara 3. Kwa Tanzania nafikiri inatosha. Pia RSA kuna ishu nataka kwenda kuulizia physically. so kuhusu utalii wa ndani naomba usicheze nami. ni-PM nikupe ma-photo.
     
  6. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Check hiyo document
    View attachment TANGAZO PASPOTI.pdf


    So nenda ubalozini utapata maelekezo ya kutosha kabisa.
     
  7. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dear Partner in Travel,


    Since the implementation of the transit visa requirement for Tanzanian Passport Holders to South Africa, SAA heard your pleas and championed your cause with the assistance of the South African High Commissioner and the Mission in Dar es Salaam. We have finally received a positive result that we are thrilled to share with you!


    South African Airways is proud to announce that Tanzanian Citizens no longer require a visa or transit visa for travel to South Africa, from the 01st of November 2010.

    We are ecstatic to announce that our efforts in this regard has paid off, today SAA received confirmation from the South African High of this waiver.

    For your ease of reference please find attached notes that has been posted at the SA Mission that will assist you in implementing these changes with immediate effect.



    Yours in Travel,

    South African Airways
    Dar es Salaam

    +255 22 211 7044 / 45 / 46 / 47
     
Loading...