Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutahiriwa kwa wanaume

Discussion in 'JF Doctor' started by Tall, Mar 9, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    uchunguzi uliofanyika hivi karibuni katika nchi za kiafrika umeonyesha kuwa ,wanaume waliotahiriwa wana uwezekano wa kutoambukizwa ukimwi kwa asilimia hamsini.UJUMBE; tuwapeleke watoto wetu wakatahiriwe na wale wakubwa ambao bado, tuwashauri wakatoe,waache woga.
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    uchunguzi mfu huo,
     
  3. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani vipi kaka mbona unakataa ushauri ?????
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kiongozi vipi? Bado?
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahaha jamani mie sipati picha baba mtu mzima hajatahiriwa :(
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    source plse!!!!:confused:
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo hapo mzee chukua hii source, ukurasa wa 24 pragraph ya 9 ya kijitabu cha Talking about aids - handbook for peer educators, kimetolewa Dar es salaam, August 2008 kwa msaada mkubwa wa german development cooperation through GTZ na AIDS buisness collition Tanzania (ABCT) the forword of this handbook was signed by Dr Fatma Mrisho of TACAIDS.
    Ushauri wangu upo pale pale,tuwashauri vijana au hata wakubwa ambao bado,waende wakatoe ile nanihii ili wawe AIDS riskfree by at least 50% kuna tatizo gani?.Hata hivyo huu ni ushauri tu.Nisameheni sana kama nitawakwaza baadhi ya wana JF.
     
  8. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni ukweli usiopingika!
    Sometimes tupunguze ubishi wajameni! au siyo???
     
  9. Sydney

    Sydney Senior Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kweli ambao bado manayo na mshakuwa wakubwa mkayatoe jamani, sio ukimwi tuu, hata mwanamke utakayempata utampa taabu sana kama utakuwa na hilo dubwana.
     
  10. T

    Tall JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Poooooooooooooooint. kweli umenena
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wapo wabishi toka kuzaliwa,akina tomaso wa kwenye biblia
     
  12. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,454
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Nilichosikia kwa akina dada walio wengi, wanapenda wenye magovi, wanaclaim kuwa inasisimua wakati wa maakuli, reached a point I wanned t back, but ndo hivo.
    Ushauri:
    Kama ww bado, hata usiende kutoa, kama swala la ukimwi, u'v 2b mwaminifu, piriodi))))
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ngoja wenyewe waseme.....Usiwasemeeee.
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mh! Kweli kabisa wanaweza kuja na uzoefu tofauti tofauti....Ila lile dude nalo khaah!!
     
  15. T

    Tall JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sawa kabisa
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,534
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    Kuna mijitu mibishi sanaaaaaaaa humu ndani.......... Sometimes the person who gives you the information.....is the SOURCE.......... vingine content ndiyo uthibitisho.................... HIVI MNAPOPEWA TAARIFA ZA MISIBA HUWA MNAULIZA SOURCE..........???
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kWANZA LILE DUBWANA LNAWEKA MAUT*K*
     
  18. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Dude linabeba uchafu balaa. Ukitaka lichungulie kama unalo. Lazima litakuwa na unga unga ulioganda. Sh##t
     
  19. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa Great thinkers source muhimu mkuu!!
     
  20. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    YES, maana wao ndio wenye experience na madude tofauti! Ningewaomba waliopata kutumia madude yote mawili waseme, watakuwa na somo kamili. Ila najua ni vigumu kujitokeza na kuweka bayana kuwa "umewahi kutumia zote mbili" na kwa kiwango gani.
     
Loading...